Taifa stars inaweza chukua AFCON 2019

Kimwerymdodo5

Kimwerymdodo5

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2019
Messages
702
Points
1,000
Kimwerymdodo5

Kimwerymdodo5

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2019
702 1,000
If ikitokea.wana JF wote nawanunulia Boeing 737.kwa ajili ya kuendea kazini.(zile za kiafrika lakin)🚶🏼🚶🏼🚶🏼
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,102
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,102 2,000
Naomba msinipige mawe kabla sijaeleza.

1. Nimeangalia timu zote sijaona timu ambayo ina mastars wengi kama miaka ya nyuma. Timu nyingi zina wachezaji toka timu za kawaida sana labda na star mmoja.

Mfano Nigeria ina Iwobi pekee yake ambaye yupo kwenye timu bora. Wengine ni timu ambazo naweza sema za kawaida.


2. Wakibadili mindset na kuona wao wana haki ya kuchukua kombe na wakakomaa inawezekana.. ninapo sema kukomaa yaani ile mkifungwa mnatoa hadi machozi kama brazil ilivyo fungwa na germany . Sasa utakuta timu imefungwa michezaji inacheka au inapongezana .

3. Wakicheza kama timu na kuacha show off .. watapiga senegal na kenya mabao mengi sana. Ila wasipo cheza kama timu taifa star ni mboga ya kila mtu.

4. Wakiacha ushamba na uzembe watafanya vizuri.

5. Waache kulaumiana.

Ni zamu yetu kubeba kombe.
Senegal wameacha wachezaji 10+ wote wanacheza Europe, point yako ya kwanza hoja yako/imeua Uzi wako wote sijataka hata kuendelea kusoma.

Tz tukijitahidi nikuingia group stage,japo mimi kufuzu tu inatosha
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,389
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,389 2,000
Anajiita Tabutupu kwa sababu ya watu kama ninyi ambao mnaishi ķwa kukata tamaa. Ushindi unaanza na fikra kwanza na mwili ndipo hutenda. Unanyong'onyea hata kujipa moyo!? Nitakuwa na Tabutupu kuwaburuza mahakamani tukitoboa.
Umeongea kama malaika.
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
7,149
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
7,149 2,000
Kupata vichekesho kama hivi jiunge jamiiforum.com
NAOMBA MNIPIGE MAWE KWA HIZI PUMBA kabla sijaeleza.

1. Nimeangalia timu zote sijaona timu ambayo ina mastars wengi kama miaka ya nyuma. Timu nyingi zina wachezaji toka timu za kawaida sana labda na star mmoja.

Mfano Nigeria ina Iwobi pekee yake ambaye yupo kwenye timu bora. Wengine ni timu ambazo naweza sema za kawaida.


2. Wakibadili mindset na kuona wao wana haki ya kuchukua kombe na wakakomaa inawezekana.. ninapo sema kukomaa yaani ile mkifungwa mnatoa hadi machozi kama brazil ilivyo fungwa na germany . Sasa utakuta timu imefungwa michezaji inacheka au inapongezana .

3. Wakicheza kama timu na kuacha show off .. watapiga senegal na kenya mabao mengi sana. Ila wasipo cheza kama timu taifa star ni mboga ya kila mtu.

4. Wakiacha ushamba na uzembe watafanya vizuri.

5. Waache kulaumiana.

Ni zamu yetu kubeba kombe.
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
5,596
Points
2,000
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
5,596 2,000
Naomba msinipige mawe kabla sijaeleza.

1. Nimeangalia timu zote sijaona timu ambayo ina mastars wengi kama miaka ya nyuma. Timu nyingi zina wachezaji toka timu za kawaida sana labda na star mmoja.

Mfano Nigeria ina Iwobi pekee yake ambaye yupo kwenye timu bora. Wengine ni timu ambazo naweza sema za kawaida.


2. Wakibadili mindset na kuona wao wana haki ya kuchukua kombe na wakakomaa inawezekana.. ninapo sema kukomaa yaani ile mkifungwa mnatoa hadi machozi kama brazil ilivyo fungwa na germany . Sasa utakuta timu imefungwa michezaji inacheka au inapongezana .

3. Wakicheza kama timu na kuacha show off .. watapiga senegal na kenya mabao mengi sana. Ila wasipo cheza kama timu taifa star ni mboga ya kila mtu.

4. Wakiacha ushamba na uzembe watafanya vizuri.

5. Waache kulaumiana.

Ni zamu yetu kubeba kombe.
Yacine brahim, riyad mahrez hao wawili kwa algeria ni sawa na wetu saba
 

Forum statistics

Threads 1,304,159
Members 501,282
Posts 31,504,846
Top