Taifa la Kesho Tanzania

Taifa la Kesho Tanzania

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
536523_528147953881317_480590850_n.jpg
 
Ok, ushauri wako nini sasa au ndo umeweka hapo tuone basi!
 
waache wajifunze polepole ili wakiwa wakubwa wasiwe malimbukeni wa mambo hayo kama mlivyo nyie sasa hivi
 
Hizo c ni juis tu? au simu yangu tecno inazingua!
Ningeona concern kama vingekuwa vileo.
 
ukumbuke wapo kitandani hapo wakishalewa ni kula tunda la katikati tu hapo chezea pombe weye.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom