Taifa Cup: Raha tupu!

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,110
2,000
Mpaka wakati huu ni dakika ya 70, Ilala (almost Simba Sports Club) wanaongoza kwa bao 8 kwa bila dhidi ya Lindi...

Tanga And Ruvuma Out of Taifa Cup

Kagera region's striker Musa Ngunda misses an opportunity to score as Tanga's goalie Saidi Hemed is well beaten during yesterday's Taifa Cup preliminary knockout match played at the National Stadium in Dar es Salaam. Kagera won by 1-0 goal as Tanga team was eliminated.

Tanga and Kigoma were booted out of the Taifa Cup championship as the soccer tournament entered its second day yesterday.

Kagera thumped Tanga by a lone goal in the first match, while Ruvuma shattered Kigoma's dream by three goals to two.

The star-studded Kagera regional team, most of whose players hail from topflight side Kagera Sugar, scored the winner through Paul Kabanga who capitalised on Shamte Ali's pass 30 minutes into the game.

The winners could have banged many goals into the net, but dull finishes by profligate strikers restricted the win to a lone goal victory.

In the second match played at the same venue, Ruvuma started the match at a cracking pace to open the score barely two minutes after kick off. Ruvuma's Idd ajilo did not take any chances, but made use of Ali Jazza's pass to open the nets.

About twenty-seven minutes later, Jazza also had his name on the scoring sheet after he intercepted a poorly executed back pass by Kigoma defenders, and netted his team's second goal of the match.

But just after Jazza's strike, Kigoma was awarded a penalty kick after Issa Seba was brought down inside the box.

Hussein Soud took the penalty kick right into the net to register the first goal for his team.

The teams went to the dressing rooms with Ruvuma leading by a one goal.

But Ruvuma later suffered a huge blow in the second half after their player Omar Hussein was sent off by referee Oden Mbaga in the 59th minute for a blatant foul on Kigoma's Bana Prosper.

Ahmad Karombo missed most of the scoring chances that could have put Kigoma in the lead, or even wrap up a victory.

The Kigoma striker dodged Ruvuma defenders, but failed to score in the 63rd minute.

Likewise Issa Seba missed a chance with the keeper at his mercy after a through pass by Karombo.

Kigoma levelled the score in the 78th minute when Prosper headed home Kanga Hamis' in swing corner kick.
 

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,110
2,000
Ayaaaaaa! Bao la 9 kwa Ilala... Julius Mrope anaandika bao la 9.

Kazi kwelikweli.

Kesho ni Pwani dhidi ya Kilimanjaro.
 

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,110
2,000
Dakika ya 86, Ilala wanapata bao la 10. Moha Kijuso ndiye mfungaji.

Habari ndo hiyo!
 

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,110
2,000
Mpira umemalizika... Ilala 10 - Lindi 1. Bao la Lindi limefungwa dakika ya 91.

Ilikuwa burudani ya kipekee
 

RR

JF-Expert Member
Mar 17, 2007
6,884
2,000
Mpira umemalizika... Ilala 10 - Lindi 1. Bao la Lindi limefungwa dakika ya 91.

Ilikuwa burudani ya kipekee

Mkuu Thanx,
Nilidhani umeongeza digit bahati mbaya, ila 10-1 very interesting!
Hivi hawa Lindi ni wabovu kiasi hiki au hawa SSC ....sorry Ilala ni wazuri sana?
Lakini burudani safi!
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
10,775
2,000
Wamewaonea.....kabisa team imezoeana sana na wametoka kwenye leageu hata week bado...uwanja nao tatizo ......ukichanganya yote...10-1 was obvious......Lindi poleni maana mmekutana na simba na ashanti...watoto ya mujinii.....poleni mjipange upya..labda kama maximo amewaona atawafuatiliaa..msikate tamaa...
 

Bowbow

JF-Expert Member
Oct 20, 2007
545
0
Wamewaonea.....kabisa team imezoeana sana na wametoka kwenye leageu hata week bado...uwanja nao tatizo ......ukichanganya yote...10-1 was obvious......Lindi poleni maana mmekutana na simba na ashanti...watoto ya mujinii.....poleni mjipange upya..labda kama maximo amewaona atawafuatiliaa..msikate tamaa...
Invisible vipi leo mbona hakuna updates????
 

Nemesis

JF-Expert Member
Feb 13, 2008
4,740
2,000
The competition rules favours Dar es salaam, Young, Simba, Ashati and Manyema players = Ilala team. Ni vema sheria zikawataka wachezaji kuchezea mikoa waliyotokea au ihusishe wachezaji chipukizi.
 

RR

JF-Expert Member
Mar 17, 2007
6,884
2,000
Hivi kwanini dar wana timu nyingi?
Dar ina kama 10% (naomba nikosolewe kama takwimu zimenitoka) jumlisha na facilities nyingine nyingi...ndio maana kuna dar kuna mikoa 3 kwa TRA, police, Tanesco etc!
 

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,110
2,000
Niliisahau hii topic! Hadi sasa TMK 2 ~ Mbeya 2 na mpira umeisha. Zinaanza kupigwa penalti. Wanaanza TMK
 

Mbu

JF-Expert Member
Jan 11, 2007
12,736
2,000
Eh!? hebu nipeni updates za Taifa Cup, Dar es Salaam haiwakilishwi na Mzizima United? nasikia mnataja TMK (temeke?) ilala,... Kulikoni? ndio kusema Dar imetoa timu tatu, Temeke, Ilala na Kinondoni au?

Naikumbukia michuano hii miaka ilee... doh! ilikuwa michuano mikali sana, angalau iliweza kutoa Opportunity 'kuonekana' wachezaji ambao wako kwenye mikoa yenye timu daraja la pili, tatu kwenda chini...
 

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,110
2,000
Kinondoni imewatandika Shinyanga 2 ~ 1 na kuwaondosha kwny mashindano.

Mpaka sasa Mara 1 Singida 0
 

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Oct 4, 2007
2,259
1,195
Haya mashindano ni waste of time and money. Kila nikijiuliza madhumuni ya mashindano haya ni nini sipati jibu, yangekuwa na maana kama yangehusisha vijana wa umri mdogo ili wapate kuonyesha vipaji vyao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom