• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

TAHADHARI!

princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
2,255
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
2,255 2,000
Unaoa mwengine,,kwani hao wote utawaoa?
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
2,889
Points
2,000
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
2,889 2,000
Kwani wewe ukifa mpenzi wako atafanyaje?
 

Forum statistics

Threads 1,402,966
Members 531,034
Posts 34,410,709
Top