Tahadhari ya ugaidi


Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,546
Likes
329
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,546 329 180
Ndugu Watanzania wenzangu. Tunapoelekea kwenye sikukuu za mwisho wa mwaka, nachukua nafasi hii kuwaomba tuchukue tahadhari kuhusiana na vitendo vya kigaidi ambavyo vinaweza kufanywa na magaidi ama wa ndani au kutoka nje ya nchi. Tuwe makini tunapokuwa kwenye mikusanyiko mikubwa ya watu, kama vile sehemu za ibada, fukwe,nk. Magaidi ni watu wanaoishi miongoni mwetu. Tutoe taarifa kwenye vyombo vya dola mara tunapoona nyendo zisizo za kawaida za mtu au kikundi cha watu. Kinga ni bora kuliko tiba. Waswahili wanasema mwenzio akinyolewa wewe tia maji. Wenzetu Kenya yamesha wakuta. Vyombo vya dola navyo vitimize wajibu wao ipasavyo. Kwa pamoja tuilinde nchi yetu.
Mungu ibariki Tanzania.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,950
Likes
253
Points
180
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,950 253 180
America ndo chanzo cha yote haya.
 

Forum statistics

Threads 1,275,118
Members 490,908
Posts 30,533,189