Tahadhari ya Tsunami kanda ya pwani Afrika Mashariki...

Tahadhari ya Tsunami kanda ya pwani Afrika Mashariki...

Wabongo bwana kwa kutafuta kazi zisizowahusu!
Usichoelewa nini? Hakuna Tsunami Dar watu waache uvivu waendelee na kazi za ujenzi wa taifa.

Sasa kaka. Hata Gongo la Mboto tuliambiwa hakuna mabomu yanayolipuka kule turudi majumbani. Pia mafuriko ya hivi karibuni Dar, wabongo walilalamikia serikali kwa kutotoa tahadhari. I hope hutakuwa wa kwanza kulalama in either way.
 
Anajua wazi inakuja saa ngapi, kwa hiyo muda huo atakuwa tayari ameshaungana na wewe huko kilimani. Sasa hivi mwache apige mzigo kwanza.

mkuu hakuna mambo ya kwenda kilimani
mimi nakaa hapa napiga mzigo kama kawa HAKUNA MAMBO YA TSUNAMI
IKITOKEA ITAISHIA BAHARINI NA EFFECT WILL BE SMALL
 
  • Thanks
Reactions: EMT
nasikia kuna hatari ya tsunami dar..wanajamii tunaomba updates

Haya fwatilia hiyo link hapo,its true about tsunami http://ptwc.weather.gov/ptwc/text.php?id=indian.TSUIOX.2012.04.11.0845
 
Mkuu Tahadhari niliyochukuwa ni kukaa ofisin maana kila mtu sasa yuko kwenye movement
barabara zimejaa lakini according to below source NO TSINAMI IN DAR ES SALAAM
http://ptwc.weather.gov/ptwc/text.php?id=indian.TSUIOX.2012.04.11.1151

Mkuu Mimi najiamini HAKUNA TSINAMI DAR ES SALAAM OR LINDI

Latest update inasema:

A SIGNIFICANT TSUNAMI WAS GENERATED BY THIS EARTHQUAKE. HOWEVER, SEA LEVEL READINGS NOW INDICATE THAT THE THREAT HAS DIMINISHED OR IS OVER FOR MOST AREAS. THEREFORE THE TSUNAMI WATCH ISSUED BY THIS CENTER IS NOW CANCELLED.

Kwa hiyo Kimbunga arudi tuu kutoka huko kilimani.
 
Anajua wazi inakuja saa ngapi, kwa hiyo muda huo atakuwa tayari ameshaungana na wewe huko kilimani. Sasa hivi mwache apige mzigo kwanza.
Mkuu tatizo atapit wapi kama anatoka mjini! Naangalia kwa darubini toka kilimani barabara zote zimefunga. Watu wanaweza kusombwa wakiwa kwenye magari yao kabla hawajatufikia huku vilimani. Hii nchi yetu taabu.kwelikweli yaani kama Tsunami inakuja hata ukiwa na taarifa huwezi kukimbia kwa kuwa hakuna pa kupita.
 
Sasa ipo haipo? Naombeni website ya wana hali ya hewa Tanzania maana hao TMA wenyewe wanasoma CNN.com kama sisi
 
Latest update inasema:

A SIGNIFICANT TSUNAMI WAS GENERATED BY THIS EARTHQUAKE. HOWEVER, SEA LEVEL READINGS NOW INDICATE THAT THE THREAT HAS DIMINISHED OR IS OVER FOR MOST AREAS. THEREFORE THE TSUNAMI WATCH ISSUED BY THIS CENTER IS NOW CANCELLED.

Kwa hiyo Kimbunga arudi tuu kutoka huko kilimani.


Sasa haya ndo mambo

Kimbunga rudi kutoka kilimani
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Mkuu tatizo atapit wapi kama anatoka mjini! Naangalia kwa darubini toka kilimani barabara zote zimefunga. Watu wanaweza kusombwa wakiwa kwenye magari yao kabla hawajatufikia huku vilimani. Hii nchi yetu taabu.kwelikweli yaani kama Tsunami inakuja hata ukiwa na taarifa huwezi kukimbia kwa kuwa hakuna pa kupita.

Latest update inasema:

A SIGNIFICANT TSUNAMI WAS GENERATED BY THIS EARTHQUAKE. HOWEVER, SEA LEVEL READINGS NOW INDICATE THAT THE THREAT HAS DIMINISHED OR IS OVER FOR MOST AREAS. THEREFORE THE TSUNAMI WATCH ISSUED BY THIS CENTER IS NOW CANCELLED.

Hata India wamesha-downgrade Tsunami warning.

So, rudi kazini haraka sana volkano isije ikakulipukia huko kilimani.
 
Bora ukae ofisini tu, hiyo Tsunami ikikukuta pale Salender ndio balaa zaidi. Maana pale maji yote yatakuja juu ya barabara
 
Mungu waepushe ndugu zetu wote katika maeneo ya pwani na mabondeni na wao wachukue tahadhari kwa hii alert tuwe makini please.
 
Latest update inasema:

A SIGNIFICANT TSUNAMI WAS GENERATED BY THIS EARTHQUAKE. HOWEVER, SEA LEVEL READINGS NOW INDICATE THAT THE THREAT HAS DIMINISHED OR IS OVER FOR MOST AREAS. THEREFORE THE TSUNAMI WATCH ISSUED BY THIS CENTER IS NOW CANCELLED.

Kwa hiyo Kimbunga arudi tuu kutoka huko kilimani.
Duh mkuu yaani hata nikiamua kurudi naona itakuwa kazi tena kurudi huku kilimani. Wacha tu sasa nikapumzike kwa amani. Nilivyosikia vyombo vya habari vinatuambia kuwa kuna hatari kubwa ya.Tsunami sikutaka ku take chances nikakimbia kilimani. Sikutaka nipatwe na yale yaliyowapata watalii kule Bande Aceh Mkuu.
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Kwa tetemeko la indonesia we dont expect tsunami in tanzania sansan ni aftershock waves zitazochafua kidogo hali ya bahari...shukran kwa tahadhari nzito uliyoitoa ila next time usitutishe sana watanzania hatujazoea mambo hayo ya tsunami

you don't care? I think ur name reflects about ur comment! Usiseme watanzania hatujazoea tsunami! Akili za wapi hizi? Is tsunami a natural or artificial event? Ni kweli watz tumezoea Richmond, kagoda, bot na rushwa! Next time try to make a comment individually and not collectively!
 
Wapendwa TMA wametoa taarifa wakisema kunatarajiwa Tsunami wakati wowote kuanzia sasa. Ki ukweli mjini kuna mvua kubwa inayonyesha kwa muda wa saa 5. Baadhi ya barabara zimeshajaa maji.

Nawasilisha
 
Back
Top Bottom