Tahadhari: Tabia ya kunenepeana ya nini

Tahadhari: Tabia ya kunenepeana ya nini

Nimewaona wanaoenda kwene mazoezi ni waneneee kina dada kina baba mitumbo hiyooo.nauliza mlijiendekeza kwanini mpaka kuwa na manyama uzembe?tuwe makini kinga ni bora.hebu angalia kipindi cha mazoezi kwene luninga.

Siku moja eidha wewe, au mkeo/mumeo, au mwanao atanenepa hadi ushangae, ndipo utakapotambua kwamba unene sio lazima uwe uzembe, na kujifunza kuongea kwa hekima badala ya kuropoka.
 
Nimewaona wanaoenda kwene mazoezi ni waneneee kina dada kina baba mitumbo hiyooo.nauliza mlijiendekeza kwanini mpaka kuwa na manyama uzembe?tuwe makini kinga ni bora.hebu angalia kipindi cha mazoezi kwene luninga.

Tumbo langu linakuhusu nini?
 
Hapana,kueleweshana tu na hana nia mbaya mleta mada hata kidogo,msimchukie.

Mhh! Kila siku nyie kutusakama tu mara mwanamke bila neema za Allah hanogi sasa ndo wengine wanazitafuta kwa nguvu matokeo zinajaa kotekote lol, halafu kumbuka kuna wale wa asili hata ufanyaje hautoki,kuna wengine uzazi,wengine basi tu kuridhika,muwaache!!!! Labda sisitiza mazoezi kwa afya siyo kusimanga.
 
Kwani kufanya mazoezi ndio kupungua me kila siku nakimbia nafanya mazoezi ya viungo lakini bado nko bonge na watu wanazidi kuniambia nazidi kunenepa.

pole sana, unaweza kuwa unafanya mazoezi bila kufuata utaratibu, pila waweza kukuta unafanya mazoezi na kuchoma calories 150 au 200. alafu unakula calories 500 au 600. hapo utafanya mazoezi hadi unakufa bila kuona matokeo.
 
Vyakula vyetu pia inabidi kuwa makini, from sunrise to sunset mtu anakula just carbs without anything else to balance, with little exercise u nene lazima uhusike. Hatari Hatari sana lakini!
 
Nimewaona wanaoenda kwene mazoezi ni waneneee kina dada kina baba mitumbo hiyooo.nauliza mlijiendekeza kwanini mpaka kuwa na manyama uzembe?tuwe makini kinga ni bora.hebu angalia kipindi cha mazoezi kwene luninga.

We bure kabisa, badala ya kuwashauri na kuwasifu kwa kupiga tizi, we unawakashfu!
 
Nimewaona wanaoenda kwene mazoezi ni waneneee kina dada kina baba mitumbo hiyooo.nauliza mlijiendekeza kwanini mpaka kuwa na manyama uzembe?tuwe makini kinga ni bora.hebu angalia kipindi cha mazoezi kwene luninga.

We bure kabisa, badala ya kuwashauri na kuwasifu kwa kupiga tizi, we unawakashfu!.
 
Back
Top Bottom