Tahadhari: Tabia ya kunenepeana ya nini

Tahadhari: Tabia ya kunenepeana ya nini

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Posts
2,024
Reaction score
1,237
Nimewaona wanaoenda kwene mazoezi ni waneneee kina dada kina baba mitumbo hiyooo.nauliza mlijiendekeza kwanini mpaka kuwa na manyama uzembe?tuwe makini kinga ni bora.hebu angalia kipindi cha mazoezi kwene luninga.
 
Nimewaona wanaoenda kwene mazoezi ni waneneee kina dada kina baba mitumbo hiyooo.nauliza mlijiendekeza kwanini mpaka kuwa na manyama uzembe?tuwe makini kinga ni bora.hebu angalia kipindi cha mazoezi kwene luninga.

Roho inakuuma, nini? Waache matumbo yao, its their wana fanya what want.....
 
  • Thanks
Reactions: amu
Mazoezi kitu muhimu sana.

Usikubali kuuachia mwili
 
Ila dah sikuizi kilamdada unayekutana nae tumbo hilo niugonjwa sasa asee
 
Kiukweli wadada wengi siku hizi ni wanene...yani mwili unakuwa kama una mapingili!
 
Ukiridhika unene unakuja bila hata hodi, na utajikuta unashindia maji tu.
 
Matizi ndo mpango,ukisimamia show inakuwa ya ukweli,watu fanyeni mazoezi bhana,mkichapiwa mnapiga watu risasi...pambavu.
 
Hilo ni tatizo kubwa sana hasa Kwa wanaume wa Dar, mtu Ana 25, kajinenepeaaa kisa anafanya kazi bank na mshahara wa laki 6, fanyeni mazoezi aghh mnaboa!
 
Nimewaona wanaoenda kwene mazoezi ni waneneee kina dada kina baba mitumbo hiyooo.nauliza mlijiendekeza kwanini mpaka kuwa na manyama uzembe?tuwe makini kinga ni bora.hebu angalia kipindi cha mazoezi kwene luninga.

Kwani kufanya mazoezi ndio kupungua me kila siku nakimbia nafanya mazoezi ya viungo lakini bado nko bonge na watu wanazidi kuniambia nazidi kunenepa.
 
Back
Top Bottom