Tahadhari kwa wateja wa Maryland Bar Mwenge

Tahadhari kwa wateja wa Maryland Bar Mwenge

Kuna.mgao kwa walinzi siohivi hivi njoo toka uje korogwe gari ikipaki tuna alamzetu at unywe banana wine akigusa mtu kaenda
 
Watu wengi wamelizwa pale maryland. Tatizo kubwa mmiliki wa bar (simjui) inaonekana anapenda cheap labour sasa matokeo yake anajikuta anaajiri mateja na vibaka ambao wanawaliza wateja kila mara. Kama hutaki kuelewa we nenda tu sikuzii. Mimi similiki bar wala biashara yoyote mimi ni mtumishi wa umma hivyo sina nia ya kumharibia biashara.

mmiliki wa bar ni mwachiro pamoja na kaka yake huenda kilio chako kimesikika.
 
Kimsingi wezi wako kila mahali, sijawahi kusikia suala la wizi maeneo hayo labda uwe umeanza sasa hivi.
 
mmiliki wa bar ni mwachiro pamoja na kaka yake huenda kilio chako kimesikika.

Hopesio wazee was kazi. Nakumbuka zosideisi wanakimara tunakunywa kwa matungucha wanakujawezi tunalazwa chini kumbemwanae deo anachora ramani anawatonya kabla ya kusikia kafa kwa wizi badae..gafla mwanae was pili kaenda kisawizi..he tulipoambiwa na mzee alikuwa mzee wakazi sikukanyagatena
 
Mimi ninakunywa pale tangu 2006 na sijawahahi si tu kuibiwa bali hata kusikia mtu kaibiwa na huwa ninakunywa siku saba tu katika wiki
 
Hizo hbr za uzushi? Na km ni vibaka wapo hawausian na mambo ya bar!!! Sema kuna wacheza pull flan pale sam time wanawakazia wateja macho xna hasa ukiwa mgen?
 
Nenda na punda kihongwe wako ukifika mtie kamba sehemu uone kama watafungua miguu au masikio wakauze.
 
Maryland bar kwa nyuma kuna mtaa maarufu sana kwa mateja na kuuza unga unaitwa king stone.hapo ndiyo kitovu cha kuuza unga na mateja.hata ile mitaa ya Togo na ufipa haifikii king stone.hata banza stone aliimba king stoneeee

Daaaah pembeni panaitwa TEGETA KWA MGUU. Pale kuna mwamba anaitwa manyanza. Maryland iko poa hata mwenyekiti tupo naye hapa hizo habari zako za wizi kila sehemu. Jiji hili ni habari ya kawaida. Hamia kwa ndamarya kama huna pesa ya kunywa maryland.
 
Back
Top Bottom