Tahadhari kwa wasafiri waendao Dodoma!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa wasafiri waendao Dodoma!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Feb 1, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Wanajamvi nawasalimia kwanza habari zenyu bwana,Mkasa ulionikuta jumatatu iliyopita nilijimvuzisha katika mji mkuu wanchi Idodomya nikafikia Hotel moja inaitwa Marryland ipo njia yakwenda Arusha road area c,ujenzi kama inavyofahamika nawakazi wahuko nikakaa wiki siku ya jumamosi narudi kwenye mihangahiko yangu nikaenda mapokezi nikapewa funguo nikaingia nikaoga nikabadili nguo nikaona nichukue laptop yangu nivinjalikwenye jamvi kwani nilikuta kitu??!!!nikaenda mpokezi huko nahuko hakuna kitu!asubuhi nikaenda polisi wakawakamata meneja wahudumu wasiku hiyo lakini hakuna aliyekuwa tayari ikabidi mwenye hotel aitwe naalipo fika ikaamliwa nilipwe nikalipa lakini tukaichangia nikalipa nusu thamani ya laptop nammiliki wa hotel akafanya hivyo!sasabasi mkuu waupelezi akasema juzi kunawatu wa wizara ya ujenzi wameibiwa laptop 3 hii ni case ya pili ndani ya juma moja na nusu!akasema nimtandao wanaingia kwenye hotel wanapanga huku wakichunguza nivyumba gani vyenye wateja wenye pesa!wanatumia masterkey!hayo ndiyo yamenikuta capitalcity!wameniacha uchi nambaya zaidi hata flash wamekomba!!Nwaomba wanaoenda huko jihadharini sana na hotel zilizopo area c.
     
  2. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,896
    Likes Received: 1,548
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu kwa waliyokukuta.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    lakini lazima ulienda mnadani ..... ukabonyeza na valuer ...... memory ikaenda kwao
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, nipo Arusha na hilo limeniskitisha sana, next time ukienda hotel yoyote kwanza waambie kabisa na uandikishe na unapotoka hakikisha umekabidhi laptop yako mapokezi vinginevyo sepa nayo. Hali imekuwa mbaya sana siku hizi tena shukuru hata huyo jamaa amelipa nusu, mwingine mngeanza malumbano na ngoja ngoja za leo kesho mpaka ukakata tamaa.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa mkasa uliokukumba, kweli inatakiwa umakini kila unapokuwa safarini ni vitu vya thamani kama laptops na vitu vingine, na sio Dodoma tu sehemu yoyote ya nchi yetu.
     
  6. C

    Chimilemwiyega Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mwanajamvi kwa mkasa huo, napenda kuwaambia wanajamvi kuwa huo mchezo sio dodoma tu, sasa hivi ni kila sehemu kuna hao watu waliojipa biashara hiyo na mtaji wao ni hela ya kupanga chumba kwa hiyo hotel husika.
    Na Dar umezuka mchezo wa kukwapuwa laptop ukiwa unatembea kwa miguu na mkwapuaji yupo kwenye gari kisha mnaburuzana hatimaye kukuumiza na kuachia beg ya laptop. Kueni macho sana wandugu.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Duh!
    Poleni wageni.
    Siku nyingine mkija mtuombe wenyeji wenu ulinzi.
    Maana wenyeji hawatuibii wanatuogopa.
     
  8. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    pole sana mkuu.
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du pole sana mkuu na tunashukuru kwa taarifa nzuri,ila wizi ni kila mahali mfano mwenge usipark gari nakuondoka ukafikiri lipo salama,kuna watu wanafunguo zao wanafungua na kupekua kila kitu na wanaifunga kama kawaida,cha hatari zaidi hatakama umepark mbele ya kituo cha police mwenge wanafungua tu,ni hatari jihadharini sana na mwenge
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Hicho kihotel cha MerryLand hata mimi yalishanikuta, kwanza funguo za vyumba zinaingiliana kwani nikiwa ndani muhudumu alikuja na funguo nyingine kufungua mlango!!
    mmiliki pia maarufu kama "cityboys" ni kichwa ngumu hasikilizi malalamiko ya wateja na ana mahusiano ya mapenzi na wafanyakazi wake wa kike hapo hivyo utendaji ni zero!!
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    uwez sema pole instead of kulaumu tu?
    ulimpeleka wewe uko maveleur?
     
  12. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Pole sana!
    Tuwe makini tunapokuwa na vitu vya thamani popote!
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    pole sana mcharuko
     
  14. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,837
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mmhh so sasa ni hotel gani salama hapo maana in 4 days nitakuwa huko na nina wageni wangu singependa hii adha iwatokee. whicha are the recommended hotels.
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,035
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we dont leave laptops in hotel rooms even if it is a five star hotel sembuse hiyo takataka hotel?!!!!!
     
  16. n

    ngoko JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole Mkuuu na tunashukuru kwa tahadhari
     
  17. n

    ngoko JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du, uwe tayari kutoa ulinzi kwa wengi, ila hujasema gharama za huo ulinzi
     
  18. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 881
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Pole sana. Wakt mwengine unatakiwa ukabidhi vitu vyako vya thamani kwa muhudumu hapo kaunta kabla hujatoka. Si unajua wahenga walisema, " mwanga mpe mtoto alee"
     
  19. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    :roll:Duh!!!
     
  20. c

    chelenje JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole,next time uende hotel 56
     
Loading...