Tahadhari kabla ya hatari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kabla ya hatari

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ortommy Ali, Aug 1, 2012.

  1. O

    Ortommy Ali New Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo wa walimu una madhara ya huko mbeleni ila serekali haitambui hili. Kwa mfano; waalimu waanze kudanganya wanafunzi kuwa raisi wa kwanza wa nchi ni mrisho mpoto, mtoto atakua akifahamu hilo tu na matokeo yataonekana pale ambapo wanafunzi asilimia kubwa watafeli.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ehh
    halafu waziri mkuu wa kwanza ni hadija kopa
     
  3. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 2,435
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Safi sana,umenipa wazo.Narudi kufundisha(kudanganya)
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,628
    Likes Received: 9,841
    Trophy Points: 280
    duh..hii kali sasa..........
     
Loading...