frakitosho
JF-Expert Member
- Dec 13, 2012
- 802
- 256
- Thread starter
- #41
duh limeshaharibika....pole sana mkuu
Asante kiongozi. Naona wamegongagonga tumeondoka tena
duh limeshaharibika....pole sana mkuu
Pole sana mkuu, naona wamekuharibia siku, la muhim tukuombee ufike salama
pole sana. Nilikuwa napanda happy nation kwenda dodoma huduma zao mbovu, magari mabovu nimeachana nao nimehamia shabiby. Angalau kidogo wanajitahidi
Asante kiongozi. Naona wamegongagonga tumeondoka tena
Mkuu nakusisitiza tena kwa mara nyingine, mkifika Morogoro toeni ripoti SUMATRA ili mrejeshewe kiasi cha nauli kilichozidi.
Sawa kiongozi tutafanya hivyo
Asante kwa ushauri ndugu. Isitoshe limeharibikia chalinze
eeeh limeshaharibika?? hyo gari balaa polen hapo mbeya saa 5 usiku.
Pole sana mkuu....asante kwa kutujuza hilo sitayapanda hayo magari wala kuwasikiliza nikifika stand....hao dawa ni kuwatangaza kila kona...
Ndio tabia yao.wameianzisha karibia miaka sasa.
Kampuni ya Happy Nation imeamua kwa makusudi kutumia mbinu chafu kutengeneza pesa toka kwa abiria kwa kuwakatia tiketi kwa bei ya luxury na kisha kuwapandisha abiria kwenye mabasi machakavu ya kampuni zingine ya bei rahisi huku happy nation wakila cha juu. Uchafu huu hufanyika huku uongozi wa kituo cha mabasi ubungo ukiwa unajua bila kuchukua hatua yoyote. Uhuni huu hufanyika hasa kwa safari za Dar - Mbeya ambapo abiria hukatiwa tiketi kwa sh.45, 000/ kisha hupakiwa kwenye mabasi mabovu ambayo pengine yasingepata abiria hata kwa 20, 000/- huku uongozi wa kampuni ya happy nation ukijifanya ni dharura imetokea kumbe ni biashara haramu. Ndugu zangu kuweni makini na kampuni hii ili muepuke usumbufu ulionikuta.
Mkuu nakupongeza kwa kuwa mvumilivu.Ningekuwa ni mimi safari ingekuwa basi manaake ningekekuwa nimeshang'oa mtu jino fasta!