Tahadhari abiria wa mabasi ya Happy Nation

Tahadhari abiria wa mabasi ya Happy Nation

Gari lenyewe siti zimebanana kweli cjui ni 3 by 3....iyo siti karibia na dereva ndo usiombe....ovyo kwanza ina heat kinoma

Ni 3 by 2 mkuu ila gari ni chafu sana na bovu kinoma. Yaani hii tambarare ya mlandizi inanguruma utadhani ndio tunapanda kitonga.
 
Cha muhimu hapa ni abiria kujua haki yako ya msingi, kama umelipa 45,000/= ukirtegemea kupanda luxury na hatimaye ukapandishwa basi la 20,000/= basi ni haki yako kudai ile hela iliyozidi yaani 25,000/=. Wakikomaaa mnawasiliana na SUMATRA ishu wanaisolve fasta na watapigwa faini tu ya kutosha.

ilishawahi kunitokea kwenye mabasi ya Super Feo nilikuwa naenda Songea nikakata basi la 46,000/= baadaye tukaletewa basi la 34,000/=. Abiria tulikomaa mpaka tukarudishiwa ile balansi ya 12,000/= na Supa Feo wakapigwa faini nafikiri ilikuwa 2,000,000/=

Chezeya abiria kujua haki yako






Kampuni ya Happy Nation imeamua kwa makusudi kutumia mbinu chafu kutengeneza pesa toka kwa abiria kwa kuwakatia tiketi kwa bei ya luxury na kisha kuwapandisha abiria kwenye mabasi machakavu ya kampuni zingine ya bei rahisi huku happy nation wakila cha juu. Uchafu huu hufanyika huku uongozi wa kituo cha mabasi ubungo ukiwa unajua bila kuchukua hatua yoyote. Uhuni huu hufanyika hasa kwa safari za Dar - Mbeya ambapo abiria hukatiwa tiketi kwa sh.45, 000/ kisha hupakiwa kwenye mabasi mabovu ambayo pengine yasingepata abiria hata kwa 20, 000/- huku uongozi wa kampuni ya happy nation ukijifanya ni dharura imetokea kumbe ni biashara haramu. Ndugu zangu kuweni makini na kampuni hii ili muepuke usumbufu ulionikuta.
 
Sasa hivi kuna Magari mazuri sana route hiyo kwa nini upande magari mikweche. Mimi kampuni lenye mchanganyiko wa gari nzuri na mikweche ni mara chache kunikuta nimebook. Route ya Mbeya kuna mabasi mazuri kama JM, New Force, Rungwe express, Ndenjela and so on... Msikubali kujiumiza na mikweche kama Hai, princess Muro, Majinja, Budget,Upendo, and so on....
 
Mkuu unajua hawa jamaa mi nlikuwa siwaelewi kabisa...mana kuna siku kweli nlikata tiketi....asubuhi nafika ubungo gari walonidirect la ovyo kweli yani...hawa jamaa wahuni kweli,wana gari lao wanalita HAI,kumbe huwa haiendi mby pambafu sana watu hawa,ngoja tuwaexpose everywhere.....

Mkuu kama.uko njiani kusafiri niambie unapita route gan hafu popote atatkapofanya road mistake ama speed yan traffic mistake yyte nitonye nipe na namba ya gar hafu nipm tuwavuruge.kidogo
 
Sawa kiongozi nadhani pia wameshatusikia humu jf.

Usisubiri wala kutegemea sana jf, wakati mwingine hawa ndugu wa SUMATRA hawafuatilii sana taarifa za kwenye media hadi wapelekewe moja kwa moja na wahanga wa tukio ama wapigiwe simu, kwa hiyo mtaamua kipi bora kati ya kuvumilia huo mkweche ama kuripoti unyama huu kwa vyombo husika (Sumatra, Polisi).
 
Pole sana mkuu, naona wamekuharibia siku, la muhim tukuombee ufike salama
 
Cha muhimu hapa ni abiria kujua haki yako ya msingi, kama umelipa 45,000/= ukirtegemea kupanda luxury na hatimaye ukapandishwa basi la 20,000/= basi ni haki yako kudai ile hela iliyozidi yaani 25,000/=. Wakikomaaa mnawasiliana na SUMATRA ishu wanaisolve fasta na watapigwa faini tu ya kutosha.

ilishawahi kunitokea kwenye mabasi ya Super Feo nilikuwa naenda Songea nikakata basi la 46,000/= baadaye tukaletewa basi la 34,000/=. Abiria tulikomaa mpaka tukarudishiwa ile balansi ya 12,000/= na Supa Feo wakapigwa faini nafikiri ilikuwa 2,000,000/=

Chezeya abiria kujua haki yako

Asante kwa ushauri ndugu. Isitoshe limeharibikia chalinze
 
polen sana kumbe na hiyo gari ni mbovu kiasi hicho?? nilishasafir na princess muro walai sirudii tena gari yangu ya ukweli New force haijawah nizingua
 
ngalangala.jpg

Nilipanda hili ngalangala toka dar,tuliondoka saa moja na robo badala ya saa 12 kamili! Aisee huu mkweche ni kama daladala kila kituo linabeba abiria! Kufika dakawa likabuma ikabidi nipande NOAH
 
kampuni ya happy nation imeamua kwa makusudi kutumia mbinu chafu kutengeneza pesa toka kwa abiria kwa kuwakatia tiketi kwa bei ya luxury na kisha kuwapandisha abiria kwenye mabasi machakavu ya kampuni zingine ya bei rahisi huku happy nation wakila cha juu. Uchafu huu hufanyika huku uongozi wa kituo cha mabasi ubungo ukiwa unajua bila kuchukua hatua yoyote. Uhuni huu hufanyika hasa kwa safari za dar - mbeya ambapo abiria hukatiwa tiketi kwa sh.45, 000/ kisha hupakiwa kwenye mabasi mabovu ambayo pengine yasingepata abiria hata kwa 20, 000/- huku uongozi wa kampuni ya happy nation ukijifanya ni dharura imetokea kumbe ni biashara haramu. Ndugu zangu kuweni makini na kampuni hii ili muepuke usumbufu ulionikuta.

pole sana. Nilikuwa napanda happy nation kwenda dodoma huduma zao mbovu, magari mabovu nimeachana nao nimehamia shabiby. Angalau kidogo wanajitahidi
 
Back
Top Bottom