Tahadhali; Kwa wanaume wa Dar mnahamia Dodoma

kzba

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
1,356
789
Tabia zenu za kibwege bwege sijui kula bata,
Misemo yenu ya kike kike cjui vepee cjui ni shidaaaaa,
Mambo yenu ya ushirikina na utapeli na wizi wa vifaa vyetu vya magari,
Sijui tabia zenu za kufanya birthday cjui vigodoro na singeli,
Kuulizana maswali ya kijinga kijinga cjui uko insta?fb!?asap!?snapchart?
Sijui vitaulo na tabia za kunukia nukia kama watoto wa kike,
Tabia za kuja na kutupandishia kodi za nyumba mkisha fika hapa,
Fitna, sifa za kijinga, kukata kata viuno hadharani, na ushoga kula madawa ya kulevya cjui mnaita ngada cjui punda nini, kutoa msaada kidogo au kazi ndogo mnadai pesa,
Kuendesha magari spidi mitaani huku mmewasha taa kubwa mchana kama mnawinda cjui jumapili baada ya kwenda kuabudu tunawaona barabarani, mnakimbia cjui ni jogging cjui nn, kupiga piga makelele hasa nyakati za usiku, kuja na vyakula vyenu vya ajabu cjui pweza,
Mambo mambo yenu ya maandamano cjui takataka gani cjui,
Kuchukua wake za watu na kutuaribia ndg zetu wa vyuoni na kuwapiga dada zetu picha za uchi na kupiga piga cjui mnaita selfie vyooni, makaburini, misibani, maiti, majeruhi ajalini,
Ubishi ubishi usio na tija kugomea maagizo halali ya vungozi wa serikali,

TAFADHALI MSITULETEE MIKOSI YENU HUKU HAYO MAMBO YENU YAISHIE HAPO KWA MATIASI AU KILUVYA SISI HUKU HATUTAKI VURUGU VINGINEVYO MTARUDI MMOJA MMOJA
 
huko dodoma kuna funza wanakula miguu mpaka mkoa mzima miguu imepinda bora madr waje na dawa huko na viatu mletewe
 
Wanaume wa mikoani sio wabwabwaji ni vitendo tu, wewe mleta Uzi utakuwa product ya dar tu Kama wa
Mkoani ni muamiaji.
 
wanaume wa mikoani.mkasomee huna lolote mtoa post ulimbukeni wa mjini unakusumbua
 
Haya na wewe subiria kupelekwa nje ya "jiji tarajiwa la Dom" kwa tabia zenu za kuomba omba.
 
Wewe utakua mwanaume wa mkoan buku saba product ya uvccm ndo mana hujielewi
 
Idara yetu ya intelijensia imeshamnukuu huyu tukifika tunaanza na yeye kwa kuleta maneno ya uchochezi dhidi ya wanaume wa Dar hivyo kuhatarisha amani na usalama wa wanaume wa wanaotoka Dar na kuhamia Dodoma. Tena mwanaume mmoja yuko pale karibia na feri, utamtambua akifika!
 
Wanaume wa mikoani sio wabwabwaji ni vitendo tu, wewe mleta Uzi utakuwa product ya dar tu Kama wa
Mkoani ni muamiaji.
We chukulia mzaha alafu mlete huyo mpaka poda wako na suluary zenu mnazovaliana hzo aje alete huo upuuzi wake wa kikekike alafu aone
 
Mtuandalie hao madem zenu manake wanapenda sana wanaume wa dar
 
Back
Top Bottom