Tafiti:Nguo za ndani zinachangia Ugumba..

Nzagamba Yapi

Senior Member
Sep 1, 2011
167
0
Nawashangaa wanaume wanaovaa chupi mpaka leo,me ni mapu-mbu upepo bana,nshaacha siku nyingi,zinasumbua hata kwenye gemu la kwenye parking au fasta

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,196
2,000
mi ndio maana napendelea kuvaa ile chupi ya kampenyoko[batiki]aliyoninunulia mjomba wangu watu8
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom