Tafakari na Kipanya

dumesuruali

JF-Expert Member
Dec 2, 2016
256
500
haiwez kukutana kwasababu zifuatazo...
1..wiki ya kwanza ya mshahara anakula KUKU..
2..wiki ya pili anaanza kula product za KUKU(mayai)..
3..wiki ya tatu anaanza kula vyakula vya KUKU(mahindi,mchele,dagaa n.k)
4..wiki ya nne yeye mwenyewe ndo anakuwa KUKU yan ni mwendo wa kuzurura tu...
Kwa hali hiyo mishahara itakutana vipi????
am just kidding....
 

LH XiV

JF-Expert Member
Nov 27, 2016
347
500
haiwez kukutana kwasababu zifuatazo...
1..wiki ya kwanza ya mshahara anakula KUKU..
2..wiki ya pili anaanza kula product za KUKU(mayai)..
3..wiki ya tatu anaanza kula vyakula vya KUKU(mahindi,mchele,dagaa n.k)
4..wiki ya nne yeye mwenyewe ndo anakuwa KUKU yan ni mwendo wa kuzurura tu...
Kwa hali hiyo mishahara itakutana vipi????
am just kidding....
watanzania kama akili na ufikiri huu tungetumia kwenye kuanzisha baadhi uwekezaji aisee tungekuwa mbali mnoooo,
we are so talented
 

LH XiV

JF-Expert Member
Nov 27, 2016
347
500
Hakuna nchi imemaliza madeni hivi tunavyoongea...mi nani bhana
mangi anadai
magu anataka
HESLB wanakata
TUICO nao hawako mbali
PSPF/LAPF/PPF/GEPF hawakuachiii
NMB/CRDB/ ndo kila mara wanaangalia acc yko
Mama lwakatale na shule zake amekupigia simu au kutuma email
wife ye anataka kusuka na kuvaa tu
na mengine meeeeengi kwanini mshahara ukutane na kwasababu gani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom