Tafakari! Chukua Hatua

Aug 9, 2018
93
400
Umeshawahi kujiuliza muda unaoutumia kufanya kazi za mwajiri kama ungekuwa unafanya shughuli zako mwenyewe ungekuwa wapi leo? Jaribu kuwaza kwa sauti halafu ujipe majibu mwenyewe, kujiamini na kuthubutu ni 'values' muhimu sana katika kujitegemea kiuchumi

Tafakari, Chukua hatua!
 

kamituga

JF-Expert Member
May 31, 2019
972
1,000
Ayo mambo ya kishenzi nilifanya hesabu zikagoma ni bora niuze ata mkaaa gunia moja baada ya miaka kumi takua nayo kumi kila siku nitaongezeka kuliko kunufaisha mwingine wew uko pale pale unafanyia kazi tumbo na nguo never nawashangaa sana wanao lalamika ajira amuna mimi iyo dini ya kuajiriwa sio mufuasi kabisa.
 

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
27,968
2,000
Ayo mambo ya kishenzi nilifanya hesabu zikagoma ni bora niuze ata mkaaa gunia moja baada ya miaka kumi takua nayo kumi kila siku nitaongezeka kuliko kunufaisha mwingine wew uko pale pale unafanyia kazi tumbo na nguo never nawashangaa sana wanao lalamika ajira amuna mimi iyo dini ya kuajiriwa sio mufuasi kabisa.


Samahani..uliajiriwa wapi wewe!
 

johnhance

JF-Expert Member
Jul 9, 2016
759
1,000
lazima kuwe na 'waajiri' na 'waajiriwa', ili necha ibalans, fikiria viwanda vingekua hewa bila kua na 'waajiriwa'

sio kila kitu ni cha kuanzishia uzi aisee
 

lordchimkwese

JF-Expert Member
Nov 16, 2015
1,006
2,000
Inategemea umeajiriwa wapi asee kama kwa muhindi mshahara laki 3 sawa..nenda kapambane..
Ila kuna ofisi watu wanakula pesa ndefu ambazo waliojiajiri wanazitamani...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom