Tafadhali usiongelee kuhusu single Mother's

Tafadhali usiongelee kuhusu single Mother's

Wanawake ndio mabingwa wakupandikiza sumu kwa watoto ili waonekane bora
Wanaume tuna mambo mengi huwa tunapuuzia tu kwa sababu ulezi kwa mwanaume si jambo dogo, ndio maana tunaachia mama zao, mimi nikikaa na watoto tu siku nzima zile tabu zao nakuwa hoi.
Lakini nikiamua namchukua mwanangu nitamchukua tu. Tena nikijua umeanza kupandikiza sumu ndio kabisa.
 
Usikariri maisha!wanaume wapumbavu wanazidi kuadimika kwenye dunia hii!kama mliwadanganya wanaume wa zama zile zama hizi zimebadilika
Mtoto wako anaweza akalelewa na mwanaume mwingine na wewe ukalelea wa mwanaume mwingine ukijua ni wakwako pia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom