OgwaluMapesa
JF-Expert Member
- May 24, 2008
- 10,942
- 437
Mashabiki wa BEER.Hawa ni watumishi wa Chama cha Mapinduzi wilaya ya Ilala.... Ebu wape neno moja, tafadhali!
wafanyakazi wengi wa ccm wamebaki huko basi tu , nadhani ni kwa sababu ya njaa lakini ukweli hawaipendi ccm wala hawaijui .Hawa ni watumishi wa Chama cha Mapinduzi wilaya ya Ilala.... Ebu wape neno moja, tafadhali!
Hawa ni watumishi wa Chama cha Mapinduzi wilaya ya Ilala.... Ebu wape neno moja, tafadhali!
People ......zMashabiki wa BEER.
Daima macho ya great thinkers yanaona visivyoonekana!
![]()
wafanyakazi wengi wa ccm wamebaki huko basi tu , nadhani ni kwa sababu ya njaa lakini ukweli hawaipendi ccm wala hawaijui .
Mzee KP alishaona kitu fulani kabla yetu sote!
View attachment 275340