Tabora waliichagua CCM lakini CCM imewalipa mateso

Tabora waliichagua CCM lakini CCM imewalipa mateso

Laiti mngejua wala msingeongea. Kwa taarifa yako awamu hii ndiyo awamu iliyojipanga inadharirisha kabisa mhimili wa bunge kupitia Spika na naibu Spika.
Pia kuondoa influence ya madiwani kwa wananchi wao. Ni serikali iliyojipanga kufanya kazi na wakuu wa mikoa na wilaya. Ni serikali inayojiandaa kulazimisha kila maazimio ya mabaraza ya madiwani ili yaweze kushughulikiwa basi yapitishiwe kwa wakuu wa wilaya then wale wa mikoa, kama michakato hiyo itawa skip hao basi sahauni, maana hata wakurugenzi wa wilaya na makatibu tawala wa mikoa watajua na hofu ya kudhinisha matumizi yoyote ambayo hayakupitia au kupata approval ya wakuu hao
 
Kilimanjaro tuliichagua watu wanaojua wananchi wao vizuri jinsi walivyo sio kwamba tuna shida ya vitu kama hivyo bali tunataka watu wanaowajali wananchi na wasio na maringo na vyeo tulivyowapa sisi ndio maana tunachagua upinzani watu ambao hawachoki kuwasikiliza wale waliowachagua
Hata hivyo poleni sana naona bado mnadanganywa na kofia kanga tisheti elfu kumi kumi ishirini na mwisho mnaenda kuwachagua kuleni theni msiwachague upinzani uko kwa ajili yenu mnaambiwa then mnaziba masikio
 
Nahamia kilimanjaro ,nataka maendeleo na siyo Ndioooooo alafu mnaomba mgao hifadhi ya taifa
 
angalia mikoa yote ambayo wameichagua ccm ndio inaongoza kwa umaskini.
na ndio hao hao kutwa wanaimba hapa kazi tu baada ya muda wanalia njaa
......Kuna uhusiano wa wazi kati ya Umasikini wa watu (wa eneo fulani) na kuichagua kwao CCM.....
 
Wewe ni mjinga kuliko wajinga wote hoja yako ilikuwa na mashiko lakini kwakuwa umeingiza vyama naona wewe ni mwendawazimu maana umetutukana wote tulioichagua CCM na wewe chama chako ili mtu awe mwanachadema inabidi alazwe milembe miaka kumi maana mtu mwenye akili timamu kamwe hawezi kwenda chadema hata kidogo na wenzako wamezinduka wamerudi wenyewe bado wewe na upumbau wako Mgeja, Lembeli, Mwapachu Kingunge Sumaye wote watampigia magoti Dr. John Pombe Mgufuli Rais wa kuigwa Africa
 
Wewe ni mjinga kuliko wajinga wote hoja yako ilikuwa na mashiko lakini kwakuwa umeingiza vyama naona wewe ni mwendawazimu maana umetutukana wote tulioichagua CCM na wewe chama chako ili mtu awe mwanachadema inabidi alazwe milembe miaka kumi maana mtu mwenye akili timamu kamwe hawezi kwenda chadema hata kidogo na wenzako wamezinduka wamerudi wenyewe bado wewe na upumbau wako Mgeja, Lembeli, Mwapachu Kingunge Sumaye wote watampigia magoti Dr. John Pombe Mgufuli Rais wa kuigwa Africa
Pole sana we unahisi tuna shida na majina ya watu wakitaka kuondoka waondoke tu hatukumuita mtu waliomba kuja wenyewe sisi mtaji wetu ni raia ambao walotupa kura theni mkaiba
 
Sasa hivi kuna ujenzi wa barabara kama ifuatavyo;
-Tabora mpaka Nzega
-Tabora mpaka Manyoni
-Tabora mpaka Sikonge

Reli itakarabatiwa na bado inapitia Tanora kwenda Mwanza na Kigoma.
Sasa mtoa mada wahasishe wana Tabora waikatae miradi hiyo ili ipelekwe kwa wahitaji.
Tumia akili, uliambiwa serikali kupangwa miladi ya maendeleo kwa wananchi ni hisani,? Wewe hujui kodi yako ndo inaleta maendeleo?
 
Pole sana we unahisi tuna shida na majina ya watu wakitaka kuondoka waondoke tu hatukumuita mtu waliomba kuja wenyewe sisi mtaji wetu ni raia ambao walotupa kura theni mkaiba
MJINGA MWENZAKO ALISEMA HAWEZI IBIWA KURA HALAFU WEWE UNASEMA ULIIBIWA KURA MKWELI NI NANI? PELEKA KASKAZINI UCHIZI WAKO HUO NA KODI UTALIPA TU HAKUNA NAMNA.
 
Wanyamwezi wanaipenda sana CCM ,subirini tu mtapata maendeleo kila kukicha mpo vibarazani mnacheza bao angalia hali ya maisha ilivyo ngumu Tabora alafu bado mna fikra zile zile za enzi za mtemi Mirambo.
 
Tumia akili, uliambiwa serikali kupangwa miladi ya maendeleo kwa wananchi ni hisani,? Wewe hujui kodi yako ndo inaleta maendeleo?
Ni ujinga mkubwa zaidi kuwapelekea maendeleo watu wajinga wajinga kama huyu mtoa mada asiye na shukrani.
Watu werevu wange shukuru kwa kuletewa maendeleo ya miundombinu katika sehemu iliyosahaulika toka uhuru.
Kweli shukrani ya punda ni mateke!
 
Maendeleo ya Tanzania yataletwa na watanzania wenyewe, na hizo tozo haznachama. hizi fluctuations ni kupaisha kasi ya maendeleo ktk eneo husika, hapo baadae kasi yake ikibaki stagnant ndio tunahaki yakutoa shutuma na kudai tozo hizo zipunguzwe au wa wajibishwe,
Kwanini hamkusema wakti wa kuomba kura
 
Jambo ilo ndiolilifanya ktk maisha yangu kukikataa chama tawala ktk jimbo langu la ukonga
 
Ni ujinga mkubwa zaidi kuwapelekea maendeleo watu wajinga wajinga kama huyu mtoa mada asiye na shukrani.
Watu werevu wange shukuru kwa kuletewa maendeleo ya miundombinu katika sehemu iliyosahaulika toka uhuru.
Kweli shukrani ya punda ni mateke!




Ni nani aliyeisahau Tabora na kuinyima Maendeleo toka Uhuru?Kumbe unakiri kwa kinywa chako kuwa CCM na serikali zake zimeinyima Tabora maendeleo,lakini kwa njaa yako na umasikini wa kipato ulionao,ukaona bora upokee kofia,T-shirt,kanga na sh.5000/pamoja na sahani ya wali maharage ili uichague ccm iendelee kukutawala.

Kweli ccm inanufaika na ujinga wa Watanzania,jitu linakiri kuwa ccm haijafanya kitu toka Uhuru,lakini haliachi kuichagua tena na tena.Endeleeni tu na ujinga wenu na mtaendelea kubaki nyuma kimaendeleo hadi pale mtakapozinduka na kuanza kudai haki zenu.

Kuna uhusiano mkubwa sana kati ya umasikini wa Watanzania na ccm,maeneo yote yaliyokithiri kwa ufukara wa kipato ndiyo yanayoongoza kuichagua ccm,hii ni aibu sana.
 
Ni nani aliyeisahau Tabora na kuinyima Maendeleo toka Uhuru?Kumbe unakiri kwa kinywa chako kuwa CCM na serikali zake zimeinyima Tabora maendeleo,lakini kwa njaa yako na umasikini wa kipato ulionao,ukaona bora upokee kofia,T-shirt,kanga na sh.5000/pamoja na sahani ya wali maharage ili uichague ccm iendelee kukutawala.

Kweli ccm inanufaika na ujinga wa Watanzania,jitu linakiri kuwa ccm haijafanya kitu toka Uhuru,lakini haliachi kuichagua tena na tena.Endeleeni tu na ujinga wenu na mtaendelea kubaki nyuma kimaendeleo hadi pale mtakapozinduka na kuanza kudai haki zenu.

Kuna uhusiano mkubwa sana kati ya umasikini wa Watanzania na ccm,maeneo yote yaliyokithiri kwa ufukara wa kipato ndiyo yanayoongoza kuichagua ccm,hii ni aibu sana.

Nitajie sehemu ambapo CHADEMA imetawala na hakuna umasikini uliokithiri pimbi wewe
 
Nitajie sehemu ambapo CHADEMA imetawala na hakuna umasikini uliokithiri pimbi wewe
Arusha mjini,moshi,mbeya,ilemela,nyamagana n.k.haya ni baadhi tu ya maeneo ambayo upinzani umeyaongoza na kufanikiwa kuyatoa katika lindi la umaskini.sasahivi dsm ipo chini ya UKAWA sasa subiri uone maendeleo ya kweli.
 
Back
Top Bottom