Salaam wana MMU,
Uchumba mwingi na hata ndoa zinavunjika kila siku na sababu kubwa ikiwa ni madai ya watu kutokuendana kitabia.
Basi wana MMU tutumie nafasi yetu kuorodhesha hizo tabia hatarishi kwa wanaume na wanawake zinazopelekea ndoa/uchumba kuvunjika.
Itasaidia wanawake wawe "wife materials" na wanaume wawe "husband materials", na kwa kufanya hivyo taasisi ya ndoa itarudisha heshima yake.
Kwa kuanza mimi naona tabia hizi huondoa mwanamke kuwa "wife material"
~binti/mwanamke kuwa na tabia za kununa nuna, kuzira na kususa.
~uvivu wa kufanya kazi za nyumbani usafi, upishi n.k
Karibuni tusaidie kizazi hiki
Uchumba mwingi na hata ndoa zinavunjika kila siku na sababu kubwa ikiwa ni madai ya watu kutokuendana kitabia.
Basi wana MMU tutumie nafasi yetu kuorodhesha hizo tabia hatarishi kwa wanaume na wanawake zinazopelekea ndoa/uchumba kuvunjika.
Itasaidia wanawake wawe "wife materials" na wanaume wawe "husband materials", na kwa kufanya hivyo taasisi ya ndoa itarudisha heshima yake.
Kwa kuanza mimi naona tabia hizi huondoa mwanamke kuwa "wife material"
~binti/mwanamke kuwa na tabia za kununa nuna, kuzira na kususa.
~uvivu wa kufanya kazi za nyumbani usafi, upishi n.k
Karibuni tusaidie kizazi hiki