Tabia zinazochangia michepuko, ladies,don't try this at home

Tabia zinazochangia michepuko, ladies,don't try this at home

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Posts
13,437
Reaction score
14,941
Unalala na manguo kitandani,yaani unampa mtu kazi ya kuyavua mpaka mengine inafikia yanachanika,ukitaka kushika nyonyo angalau uweke mazingira anazuia kwa mikono yote,ukimpapasa mapaja, mkono unaondolewa,ukitaka kumtomasa ikulu ndio hapo.

kama umepanga mwenye nyumba anaweza kuhisi mnadundana kwa jinsi mnavyokurupushana,haya sasa,shughuli yenyewe amebana miguu kama kapigwa shoti ya umeme.

Matokeo mnaanza mechi kiubabe,papuchi kavu,mood yote imeharibika, unaishia kugonga moja tu, the trend repeats itself baadae the marriage becomes a boring insitutition, mtu akichepuka one day anakuta mtoto yuko free, ushirikiano mwingi, mtu anahamia airtel!!

No changes,mchepuko 4EVER
 
Usiku ulikuwa mrefu nini mkuu?halafu itakuwa umenyimwa wewe

Teh! Teh! Kwa nini umefikia conclusion hiyo mkuu? Naona watu wanaimba michepuko kwenye tv halafu hawaangalii source ya mchepuko, mazingira kama hayo yakitokea,unajigongea mchepuko mtaani,usiku yeye anajua timbwili linaanza,anaona kimya,mtu ushakula dozi ya usingizi kitaa unakoromaa tu!
 
Kama yuko hivyo basi ujue na wewe kuna kitu unakosea. Mwanamke hawezi kumbania mumewe miguu bila sababu... Unawezaje kukiona kibanzi kilicho katika jicho la mwenzio, usione boriti iliyo katika jicho lako mwenyewe?
 
Kama yuko hivyo basi ujue na wewe kuna kitu unakosea. Mwanamke hawezi kumbania mumewe miguu bila sababu... Unawezaje kukiona kibanzi kilicho katika jicho la mwenzio, usione boriti iliyo katika jicho lako mwenyewe?
Kwa hiyo lazima kuna sababu,zipi hizo zinazowafanya wadada wabane miguu?
 
wako kweli wake wa namna hii, sasa nashangaa waliolewa kwa sababu ipi
 
Sharti mojawapo la kuolewa ni kulala bila chupi (au nguo ya aina yoyote)!
Kama hajatimiza sharti hilo unaanzaje kumuita mke sasa!!!! hehhehehe
 
Pengine unapenda kufanya mambo yako kwa nguvu,
haumjali unataka huduma,
una kibamia anajionea kero,
hajawahi kukojoa toka mmemaliza honeymoon,
mtu atakua na hamu na sex?
Na jingine pengine na yeye ana mchepuko unampa tamuu,..anamalizia shida zake huko,
Kwa hiyo lazima kuna sababu,zipi hizo zinazowafanya wadada wabane miguu?
 
Pengine unapenda kufanya mambo yako kwa nguvu,
haumjali unataka huduma,
una kibamia anajionea kero,
hajawahi kukojoa toka mmemaliza honeymoon,
mtu atakua na hamu na sex?
Na jingine pengine na yeye ana mchepuko unampa tamuu,..anamalizia shida zake huko,

Hahahaha utamua mwenzio kwa presha ukute huo ndo ukweli atajibebaaa lol....

Nimekum kule kwa mkesha lol
 
Nimempa options achague jibu sahihi,
mwenzio nimemla pono nalala kama furushi la mchele..
Hahahaha utamua mwenzio kwa presha ukute huo ndo ukweli atajibebaaa lol....

Nimekum kule kwa mkesha lol
 
Sharti mojawapo la kuolewa ni kulala bila chupi (au nguo ya aina yoyote)!
Kama hajatimiza sharti hilo unaanzaje kumuita mke sasa!!!! hehhehehe

utanifanya nitangaze ndoa kabla mwaka haujaisha... eti analala bila pichu!!?
yani akizubaa asubuhi anashtuka kitu kimo ndani, unajifanya umepitiwa wakati unajigeuza ikadumbukia yenyewe......
 
utanifanya nitangaze ndoa kabla mwaka haujaisha... eti analala bila pichu!!?
yani akizubaa asubuhi anashtuka kitu kimo ndani, unajifanya umepitiwa wakati unajigeuza ikadumbukia yenyewe......

Ukiendeshwa na mihemko utapata shida mkuu....kuoa si jambo la kukurupuka na kufuata mkumbo..jipange kwanza!
 
Ndio unaishi maeneo yenye baridi kama Arusha au Njombe halafu msilale na nguo?
 
Back
Top Bottom