Tabia za utongozaji wa wanaume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia za utongozaji wa wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shaliza, Jun 29, 2011.

  1. s

    shaliza Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unakuta mwanaume humjui anakutongoza kwenye simu unakubali hivi hii ni akili kweli.

    Halafu unakuja kubakwa hivi utamlaumu nani.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Hivi utabakwaje kwenye simu.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,795
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wanawake waliowengi haana msimamo thabiti,
    Mtu mnakutana naye siku moja,anakutongoza,tayari umeshakubali
    Mtu anakupigia simu,humfahamu,hujawahi mwona unamwachia game,Hivi ni akili yenu au niseme shetani anawadanganya?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    cyber sex nayo sio kubakwa? manake inabreki ze heart!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    sasa mpendwa mbona kichwa cha habari kinakuwa tofauti na maudhui?manake kutongozwa sio tatizo,bali kutongozeka. btn, sijui kwa nn watu tumekuwa desperate namna hi kuhusu mmu (wote,hata wakaka siku hizi wanalia lia eti 'i am 30 and single!'
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,648
    Likes Received: 2,563
    Trophy Points: 280
    Tunaposema dunia ya sayansi na teknoloji ina maana nyingi sana,mojawapo ni hiyo!
    Kwahiyo dhana nzima ya topic hii mimi na pingana nayo!!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,346
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Ukinogewa na sauti tu,umo!Hatari.
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama wanakubaliana kwenye simu bali simu ndio mwanzo wa kujuana na kukutana... kwahiyo makubaliano yanakuja baada ya kukutana au?
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mhh kuna kabinti kalitongozwa kwenye simu mambo ya wrong number sijui nini....kakatumiwa ticket ya ndege kakatoroka kwao mpaka Mwanza kakamkuta jamaa mfupi kama vile viwatu vinavyouzwa Naigeria kwenye chupa!
     
  10. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,228
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    Nimeshawala Dada zako kama wa 3 hivi kwa style hiii
     
  11. N

    Nsagali Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiseme wanawake utakuwa umemsema hata mamako mzazi
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Me napita tu AD
     
  13. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    I see me napita tu sijui hata nilikuwa natafuta nini...
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa yangu alikuwa anaongea na demu kwenye simu ila siku wanaenda kukutana kimacho na kimwili alijificha kwanza amdhaminishe alivyomuona halipi akala kona na simu akazima!
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Simu ni mwanzo tu wa maelewano. Lazima mtaonana na kukubaliana.
    Suala la kubakwa halina uhusiano na simu kama unavyosema.
    Kwani wewe mwenyewe hujawahi kutongozwa kwenye simu??
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaahahahahah hajatulia huyo....kwani yeye alidhani anaongea nani jamani au ndon yale mambo ya sauti basi unaona mtu bonge la mrembo akitokea dada kiboga kasingiziwa!
     
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yaani demu ni mkenya anaongea English safi balaa mie nikamshauri kuwa abane kwanza asiingie kichwa kichwa! ukija gheto nitakupa hiyo stori vizuri we nikumbushe tu.
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahaahhahha weye hii story wataka kunipa gheto du...nakuogopa sokomoko!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,246
    Trophy Points: 280
    curiousity kills a cat.....
     
  20. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lol aina nyingine hii
     
Loading...