Tabia yake hii inanitesa


S

smartmgabe

Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
25
Points
0
Age
34
S

smartmgabe

Member
Joined Nov 15, 2013
25 0
MImi ni kijana wa umri wa kati , nimeoa miaka miwili iliyopita
katika maisha yangu mapya ndani ya taasis ya ndoa nimekumbana na changamoto
inayonitesa sana , mke wangu ana asili ya kumiliki kila kitu nikiwa na maana ya kupenda kuweka kila kitu chini ya utawala wake, inafikia hatua anataka anichagulie rafiki wa kuwa nae,
muda wa kutoka kazini bila kuzingatia majukumu niliyonayo?
tunapotoka nae hata ikiwa churchi ananichagulia upande wa kukaa

so kuna wakati naona naishi maisha ya mke wangu na sio maisha yangu in other way round i feel like a captive to her,
nachoomba hapa ndg zangu ni jinsi gani naweza deal na changamoto hii .
 
MillionHairs

MillionHairs

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
804
Points
0
MillionHairs

MillionHairs

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
804 0
Kama hii stori ni ya kweli, basi wewe unamatatizo kumkichwa...I mean hauko sawa kichwani.

Anyway hayo ni maisha yenu na wakati mnatongozana hatukuwepo...ahsante napita zangu
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,020
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,020 2,000
Hukulijua hilo wakati mna-date????

Solution ni kusimama kama mwanaume kwenye ndoa, nyie si ndio vichwa??
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,165
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,165 2,000
zungumza nae mkeo na mweleze wazi jinsi ambavyo unakerwa na tabia yake. nadhan ataelewa.
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,068
Points
1,195
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,068 1,195
Kama hii stori ni ya kweli, basi wewe unamatatizo kumkichwa...I mean hauko sawa kichwani.

Anyway hayo ni maisha yenu na wakati mnatongozana hatukuwepo...ahsante napita zangu
come on man! Nini maana ya jukwaa la mapenzi na urafiki?nini maana ya kuleta huu uzi?
Kwani hata ungekuwepo wakati wanatongozana ungeleta tofauti gani?
Stop being mean and negative dude! Life is too short to hate
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,068
Points
1,195
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,068 1,195
mweleze kuwa hupendi. Na uact on what u want. Usimshirikishe mtu kwanza(marafiki,majirani,ndugu) kwani bado mapema sana. And despite,its something u can handle. Talk to her and Act on it,uwe na msimamo.
 
sekulu

sekulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
962
Points
225
sekulu

sekulu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
962 225
mweleze kuwa hupendi. Na uact on what u want. Usimshirikishe mtu kwanza baddo mapema sana. And despite,its something u can handle. Talk to her and Act on it,uwe na msimamo.
Haya Asimshirikishe mtu ila Aje Hapa Jamvini kwa kua kuna Mbuzi zitajibu tu, watu hawapo hapa.....
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,068
Points
1,195
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,068 1,195
Haya Asimshirikishe mtu ila Aje Hapa Jamvini kwa kua kuna Mbuzi zitajibu tu, watu hawapo hapa.....
kwani we mbuzi? Namanisha marafiki ama majirani ama ndugu. Kwani mbuzi wanaongea?we nae umekuja kuaje
 
sekulu

sekulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
962
Points
225
sekulu

sekulu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
962 225
Maandishi yako niliyaweka kwenye red!.........:frusty:
 
sekulu

sekulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
962
Points
225
sekulu

sekulu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
962 225
oh u edited, but uzuri nilikua nimeweka kwenye hansadiiiiiiii!
 
mosesnicolus

mosesnicolus

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
285
Points
0
mosesnicolus

mosesnicolus

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
285 0
mambo bro! in short naomba nikuulize swali? before hujafunga ndoa! hulikuwa naye kwa mda gani ndani ya relationship? 2nd: mulikuwa mnaishi wote kabla ya ndoa" nyumba moja" or separete.?
 
sekulu

sekulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
962
Points
225
sekulu

sekulu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
962 225
Sawa najiskia kumpa ushauri sasa!,...........................................

Kijana mwenzangu Zungumza na Shemeji yetu...... usikae kimya.. Mwambie kwa upendo huenda yeye anajua anachofanya unakipenda. Na kumbuka kama ni ndoa ya kikristu Jitahidi sana tunaamini Mungu atasimama na wewe daima. So usimuogope na wala usiwe mkali kwake lakini mwambie tu. Kumbuka Mkeo ndo rafiki yako wa kwanza.

Haya mi nimemaliza "SWT"
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,068
Points
1,195
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,068 1,195
Sawa najiskia kumpa ushauri sasa!,...........................................

Kijana mwenzangu Zungumza na Shemeji yetu...... usikae kimya.. Mwambie kwa upendo huenda yeye anajua anachofanya unakipenda. Na kumbuka kama ni ndoa ya kikristu Jitahidi sana tunaamini Mungu atasimama na wewe daima. So usimuogope na wala usiwe mkali kwake lakini mwambie tu. Kumbuka Mkeo ndo rafiki yako wa kwanza.

Haya mi nimemaliza "SWT"
hahahaha... There ur talkingHappy thanksgiving kama unasherekea
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Mwanaume gangamala kabisa,mwambie kuwa hutaki na hupendi hiyo tabia kwisha.Wakati mwingine "mkwara"unasaidia kutatua mambo madogomadogo.
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,455
Points
1,195
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,455 1,195
Aisee hiyo tabia inakera kweli...
Nina jirani yangu hapA ndio anamfanyia mume wake tabia hyo...
HatA kwenye mazungumzo unakuta jamaa anaongea bibie anamkosoa hapo hapo tena kwa mamlaka sie wa pembeni tunajiinamia...
Bi mama hataki jamaa hata asalimiane na majirani au akae na wenzie kidogo wabadilishane mawazo...
Akijaribu tu bibie anamfata...
Au we ndio jirani yangu mwe....
Cha msingi wewe ni kichwa cha familia kuwa hicho kichwa kweli..
Mweleze wazi tabia hiyo huipendi kama haelewi vitendo vinaongea zaidi.
Ila inawezekana kuna kaulegevu kwako kwenye kutimiza wajibu wako kama kiongozi wa familia...inawezekana kuna mambo ambayo kimsingi ulipaswa udhughulikie wewe lakini hufanyi hivyo na yeye ndio anafanya...hii pia inaweza kuchangia tabia hiyo....
Jikague amka be a man...a real man.
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,624
Points
1,250
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,624 1,250
Aisee pole . Zungumza nae naamini mambo yatakua mazuri kwani matatizo mengi ya ndoa hutokana na lack of communication so inapoendelea for years wengi husema wanaishi kwa kuvumiliana kitu ambacho si sawa kwa wanandoa. Mweleze unakerwa na nini na kabla ya kufanya hivyo angalia kwanza je yeye ni mtu wa tabia ya namna gani sababu kuna watu ni know-it-all so watu dizaini hii yakupasa utafute namna nzuri ya kuongea nao na kuna wengine ni wanunaji so be careful.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
89,768
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
89,768 2,000
Kama alivyoshauri Ablessed ongea na mkeo na umwambie vitu vyote ambavyo vinavyokukera kama ulivyovielezea hapa na kumtaka aachane navyo mara moja kwa faida ya ndoa yenu vinginevyo ndoa utaiona chungu na hata kufikia kuharibu ndoa yenu changa. Kila la heri.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,294,818
Members 498,087
Posts 31,189,407
Top