Tabia Hii MH!

Tabia Hii MH!

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Posts
1,995
Reaction score
2,017
Tulikuwa tumekaa sehemu na rafiki zangu baada ya lunch ambayo ilitanguliwa na kazi nzito toka asubuhi. Basi tuliona ni vyema kupumzika kidogo kabla ya kurudi kazini.
Basi watu wakanzisha stori hizi na zile.
Mara mmoja wetu akaropoka jinsi akichoka inavyokuwa shida ucku wakati kalala na wife...akigusia kwamba wife anamdai(if u know what it means) kama alimkopesha vile...
Basi tukacheka yakaisha.

Sasa kuna siku mimi, mke wangu na jamaa na mke wake tulikuwa harusini pamoja....Sasa kila nikimuangalia mkewe na kupata picha ya jinsi anavyomdai jamaa, najikuta nacheka mwenyewe mpaka wenzngu wananishangaa!

Jamani wanandoa wenzangu, Its very unfair for you to announce to others about your sex life....
 
Its kind of cool kumwagia mpenzio sifa katika kutamba wa nani zaidi!!!!!!!!!!!!! Ila sifa zikizidi inabidi uchukue tahadhari ohoooooooooo! Hawakawii kukufanyia substitution na kujimilikisha wao!!!!!!! We si umetuita haya tumekuja jumlaaaaaaa! Mi for INSURANCE PURPOSES NATANGAZAGA KWA MASHOSTI HAKUNA MWANAUME BAHILI KAMA MCHAGA YULEEE!!!!!!!!! NASISITIZA HATA YA LOSHENI SIPEWI!!!!!! Basi wanashtukaje na kutoka baruuuuuuu. Kweli bahili hapati mke! lol! Taratibuuuuuuuu najilia vyangu bila ushindani!!!!!! Najua hata akiwataka yeye watamtoa baruuuuuuu! Bahili amtake nani?!!!!! Mjini mipango!!!!!!!!
 
Its kind of cool kumwagia mpenzio sifa katika kutamba wa nani zaidi!!!!!!!!!!!!! Ila sifa zikizidi inabidi uchukue tahadhari ohoooooooooo! Hawakawii kukufanyia substitution na kujimilikisha wao!!!!!!! We si umetuita haya tumekuja jumlaaaaaaa! Mi for INSURANCE PURPOSES NATANGAZAGA KWA MASHOSTI HAKUNA MWANAUME BAHILI KAMA MCHAGA YULEEE!!!!!!!!! NASISITIZA HATA YA LOSHENI SIPEWI!!!!!! Basi wanashtukaje na kutoka baruuuuuuu. Kweli bahili hapati mke! lol! Taratibuuuuuuuu najilia vyangu bila ushindani!!!!!! Najua hata akiwataka yeye watamtoa baruuuuuuu! Bahili amtake nani?!!!!! Mjini mipango!!!!!!!!
hivi shosti lazima mwanaume akupe hela? kama hana?
 
sijawai au sijui kama wanaume huwa wanasimuliana kuhusu wake au wapenzi wao
but wanawake ndo zetu kwa kweli sijui huwa tunawashwa nini,yaani huko fb kuna magroup kibao ya wanawake .story nyingi ni za waume zao...ooh mume wangu jamani akikukiss??????? oooh mume wangu kanipa laki ya saluni??? mume wangu hapendi kulala chini???????? puuu blah blah kibao
yaani ndivo tulivo hapa hata mimi natamani kuwasimulia ni vile tu yupo humu
kama kuna mwanamke hahjawai kusimulia sifa flani flani za mume/mpenzi wake kwa mashost zake aseme hapa...hakunaga!
 
Wakati mlipokutana kwenye hiyo harusi kisha ukawa unamwangalia huyo mke wa jamaa yako, Nadhani picha iliyokwenda kwenye kichwa chako, ni jinsi mwanamke huyo anavyokuwa mkali pale anapodai haki yake na huenda uliwaza jinsi kwenye miti mingi kusivyo na wajenzi..........
Hebu fikiria kama mwanamke huyo angekuwa ameolewa na Mzee mwenzangu ODM Asprin ..................LOL
 
Last edited by a moderator:
sijawai au sijui kama wanaume huwa wanasimuliana kuhusu wake au wapenzi wao
but wanawake ndo zetu kwa kweli sijui huwa tunawashwa nini,yaani huko fb kuna magroup kibao ya wanawake .story nyingi ni za waume zao...ooh mume wangu jamani akikukiss??????? oooh mume wangu kanipa laki ya saluni??? mume wangu hapendi kulala chini???????? puuu blah blah kibao
yaani ndivo tulivo hapa hata mimi natamani kuwasimulia ni vile tu yupo humu
kama kuna mwanamke hahjawai kusimulia sifa flani flani za mume/mpenzi wake kwa mashost zake aseme hapa...hakunaga!


Bora muambiane ukweli....

huo ni ugonjwa wenu wa kitaifa......
 
Hukuwa unacheka bali ulikuwa unatamani ukammalizie shida zake maana hazipati ipasavyo.
 
hivi shosti lazima mwanaume akupe hela? kama hana?

Kama hana huyo lazima awe mbali na mimi MITA 700 JUU YA UKANDA WA BAHARI!!!!! Khaaaaaaaa! Sijaja mjini kufanya kazi ya kupaka rangi majogooo!!!!! Mtaji wa masikini ni nguvu zake menyewe!!!!!! Ohooooo!
 
Kama hana huyo lazima awe mbali na mimi MITA 700 JUU YA UKANDA WA BAHARI!!!!! Khaaaaaaaa! Sijaja mjini kufanya kazi ya kupaka rangi majogooo!!!!! Mtaji wa masikini ni nguvu zake menyewe!!!!!! Ohooooo!
ihihiiii aisee!pesa zipo tu LARA1 hata wewe mwenyewe unaweza kuzitafuta bwana...mimi moyo wangu haujui kumpendea mtu pesa ingawaje napenda sana mizinga but kama hana as long nampenda na yeye anipende kiukweli lakini mi hapo poa tu!
 
Last edited by a moderator:
ihihiiii aisee!pesa zipo tu LARA1 hata wewe mwenyewe unaweza kuzitafuta bwana...mimi moyo wangu haujui kumpendea mtu pesa ingawaje napenda sana mizinga but kama hana as long nampenda na yeye anipende kiukweli lakini mi hapo poa tu!

Hongera sana smile!!!!!!!!! Mi mtu akiwa hanipi mbesa nahisi kama NATUMIKA BUREEEE hivi! Nahisi kuna mtu anampendaaa ndo anampa pesa alafu mimi ananichukulia design flani KAZI YA NJE/PART TIME!!!!!!!! Yaani nakuwa na mashaka mazito juu yake!!!!!!!!!! Sijui kwa nini? Tatizo watu hawaaminiki.
 
Hongera sana smile!!!!!!!!! Mi mtu akiwa hanipi mbesa nahisi kama NATUMIKA BUREEEE hivi! Nahisi kuna mtu anampendaaa ndo anampa pesa alafu mimi ananichukulia design flani KAZI YA NJE/PART TIME!!!!!!!! Yaani nakuwa na mashaka mazito juu yake!!!!!!!!!! Sijui kwa nini? Tatizo watu hawaaminiki.
kumbe sipendwi eeeh...sasa utafanyeje akupe?
 
ok sawa....hatutaadisia tena..........

YAH! Kwa kweli inabidi muache kabisa...
Sijui utajisikiaje unapokaa na mumeo akiwa na mashemeji zako unajua kwamba wanakujua jinsi ulivyo 'intimately' kwa kweli heshima ya ushemeji inashuka!
 
Its kind of cool kumwagia mpenzio sifa katika kutamba wa nani zaidi!!!!!!!!!!!!! Ila sifa zikizidi inabidi uchukue tahadhari ohoooooooooo! Hawakawii kukufanyia substitution na kujimilikisha wao!!!!!!! We si umetuita haya tumekuja jumlaaaaaaa! Mi for INSURANCE PURPOSES NATANGAZAGA KWA MASHOSTI HAKUNA MWANAUME BAHILI KAMA MCHAGA YULEEE!!!!!!!!! NASISITIZA HATA YA LOSHENI SIPEWI!!!!!! Basi wanashtukaje na kutoka baruuuuuuu. Kweli bahili hapati mke! lol! Taratibuuuuuuuu najilia vyangu bila ushindani!!!!!! Najua hata akiwataka yeye watamtoa baruuuuuuu! Bahili amtake nani?!!!!! Mjini mipango!!!!!!!!

I think we all know pesa huja na kuondoka...
If you keep your heart in money then it is prone to be broken from time to time.
 
sijawai au sijui kama wanaume huwa wanasimuliana kuhusu wake au wapenzi wao
but wanawake ndo zetu kwa kweli sijui huwa tunawashwa nini,yaani huko fb kuna magroup kibao ya wanawake .story nyingi ni za waume zao...ooh mume wangu jamani akikukiss??????? oooh mume wangu kanipa laki ya saluni??? mume wangu hapendi kulala chini???????? puuu blah blah kibao
yaani ndivo tulivo hapa hata mimi natamani kuwasimulia ni vile tu yupo humu
kama kuna mwanamke hahjawai kusimulia sifa flani flani za mume/mpenzi wake kwa mashost zake aseme hapa...hakunaga!

Ingekua mtu kila anapozini anatoa episode wengine mngekua episode ya 2000 kwa mwaka huu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom