Tabia halisi ya watu wa Mtwara

Tabia halisi ya watu wa Mtwara

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,818
Reaction score
168,026
Moto Unawaka Mtwara. Nimesoma Mtwara...ukiwatazama kirahisi watu wake unaweza kudhani mafala...niliposikia nao wameanza maandamano ya kudai haki zao nikajua sasa shughuli imeanza. hakuna watu wabishi kama watu wa Mtwara....Machalii wa Arusha wanasubiri, Wanyakyusa wanasubiri.....watawala kazi wanayo hapo..tabia ya majibu mepesi kwa maswali magumu usiwapelekee hao jamaa!
 
Sikuwahi kufikiri kama Iringa wangeunga mkono UPINZANI, lakini kwasababu ya viongozi waliopo madarakani kujilimbikizia mali na kuendelea kuboresha maisha yao Iringa wamechoka.
 
Sio watu wa Mtwara pekee ambao hawapendi "majibu ya mepesi kwenye maswali magumu" bali kila mahala watu hutaka kupata majibu mazuri na yenye kujidhihirisha.
 
Hapa nimejifunza kitu, mabavu huwa siyo suluhisho kabisa, na wakilazimisha kujenga Bomba la Gesi kwa mabavu bila kumaliza dukuduku la wanamtwara, gesi haitakuwa na faida kwa nchi nzima kwasababu ghalama za kulilinda Bomba kwa kila mita moja kuwe na polisi haiwezi kuwa profitable
 
  • Thanks
Reactions: awp
Sio watu wa Mtwara pekee ambao hawapendi "majibu ya mepesi kwenye maswali magumu" bali kila mahala watu hutaka kupata majibu mazuri na yenye kujidhihirisha.

Huko kwingine nakubaliana na wewe isipokuwa Watu wa Dar tu!
 
Serikali ya CCM inashindwa kujua kama KOBE HAPIMWI JOTO sasa watakiona cha moto mtwara ndio wameanza usiombee machinga wa huku bongo nao wakiamua kukianzisha
 
Sikuwahi kufikiri kama Iringa wangeunga mkono UPINZANI, lakini kwasababu ya viongozi waliopo madarakani kujilimbikizia mali na kuendelea kuboresha maisha yao Iringa wamechoka.

Bubu Msemaovyo watu wa Iringa ni watu wa mageuzi tangu historia ya Mkwawa., Kwa taarifa tu ni kwamba wakati upinzani unaanza Tanzania uchaguzi wa kwanza kabisa 1995 Iringa waliikataa CCM kwa nguvu zote kwa kumchagua Mwl Kibasa Mfwalamagoha wa NCCR Mageuzi akimshinda Hassy Besen Kitine. Siku ambazo CCM walishinda Iringa mjini ni kwa kuchakachua tu,.
 
siku wandengereko / wakwere nao wakishajua haki zao basi ukombozi utakuwa umepatikana.
 
CCM wameshindwa kusoma alama za nyakati

Wameweza kuzisoma vizuri ndio maana wanazidisha kununua Mabomu ya machozi, Kuwapa ujasiri makamanda wa Polisi kutumia hata nguvu kuhakikisha wananchi hawakusanyiki na wakajadili mambo fulani fulani, Kuhakikisha magari ya Washawasha yanakuwepo katika sehemu zote tete kwa muda muafaka, Kuhakikisha kuna bajeti ya mafuta na gharama za kutuma vikosi popote pale kwa ajili ya kuongeza nguvu ya kutuliza ghasia, Kuita kila kauli inayokinzana na matakwa ya wakubwa hata kama ndio uhalisia kuwa ni uchochezi na haina nafasi ya kujadiliwa. N.k.
 
Wameweza kuzisoma vizuri ndio maana wanazidisha kununua Mabomu ya machozi, Kuwapa ujasiri makamanda wa Polisi kutumia hata nguvu kuhakikisha wananchi hawakusanyiki na wakajadili mambo fulani fulani, Kuhakikisha magari ya Washawasha yanakuwepo katika sehemu zote tete kwa muda muafaka, Kuhakikisha kuna bajeti ya mafuta na gharama za kutuma vikosi popote pale kwa ajili ya kuongeza nguvu ya kutuliza ghasia, Kuita kila kauli inayokinzana na matakwa ya wakubwa hata kama ndio uhalisia kuwa ni uchochezi na haina nafasi ya kujadiliwa. N.k.
[MENTION][JFMP3][/JFMP3][/MENTION]

Nikweli uyasemayo ni kweli kabisa alama za nyakati wameshazisoma ndo maana hata wanataka watu wasiangalie bunge live kutoka mjengoni, ila bwana huwezi kuzuia mageuzi, utayachelewesha tu lakini at the end of the day yataku overlap tu.
 
Moto Unawaka Mtwara. Nimesoma Mtwara...ukiwatazama kirahisi watu wake unaweza kudhani mafala...niliposikia nao wameanza maandamano ya kudai haki zao nikajua sasa shughuli imeanza. hakuna watu wabishi kama watu wa Mtwara....Machalii wa Arusha wanasubiri, Wanyakyusa wanasubiri.....watawala kazi wanayo hapo..tabia ya majibu mepesi kwa maswali magumu usiwapelekee hao jamaa!

Wale asili yao South Afrika, mkuu.

nafikiri unajuwa ninachomaanisha.
 
Back
Top Bottom