Taarifa za kuugua kwa Prof. Mwesiga Baregu

superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
4,865
2,000
hospital ipo kabla hata ya kina Nyerere wewe unatuletea bla bla zako za kijinga
Hospitali ya Muhimbili imeboreshwa sana na jemedari wetu rais wa mfano duniani Dk Magufuli.

Bila shaka prof Baregu atapata huduma bora kabisa na akitoka hapo atakuwa balozi mwema wa juhudi za rais Magufuli katika kuboresha maisha ya watanzania.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Abuka

JF-Expert Member
Sep 17, 2013
221
250
hospital ipo kabla hata ya kina Nyerere wewe unatuletea bla bla zako za kijinga

Sent using Jamii Forums mobile app
Unataka kulia Nini, mwandishi hajasema hospital haikuwepo, amesema Mhe Rais ameiboresha sahivi huduma Safi.

Kama hutaki Basi mpelekeni Ubelgiji au Vietnam maana hapa Tz usiempenda yupo full time Wala hasafiri kwenda Mamtoni

Sent using Jamii Forums mobile app
 

bagamoyo

JF-Expert Member
Jan 14, 2010
8,785
2,000
Ugua pole Prof. Baregu. Wewe ni moja wapo wa Think Tank tegemeo kwa Tanzania ktk masuala ya siasa na economic integration. Hivyo twaomba Mwenyezi Mungu akuponyeshe mapema.
 
Top Bottom