Taarifa za Habari zimekosa Watazamaji!!!

Taarifa za Habari zimekosa Watazamaji!!!

Radha ya taarifa za habar hazipo sasa, tv stesheni zote nikama zimekodiwa na maccm
Kwa hiyo wawe wanaonyesha mgogoro wa cuf peke yake. Au wawe wanaonyesha huyo diwani wa chadema aliyekamatwa na bunduki na bangi?
 
Wallah nina kama mwezi wa saba sijangalia taarifa ya habari muda ambao unasomwa mie niko bize na tamthilia pendwa za kimexico au philips
Nilifikiri niko peke yangu. Yaani mimi ikiisha Isidingo ITV naendelea na mambo mengine naachana na TV
 
Mi toka uchaguzi upite na maccm kushinda sina mzuka tena na taarifa ya habari na kiukweli mpaka leo nina machungu sana
 
Back
Top Bottom