Taarifa za Habari zimekosa Watazamaji!!!

Taarifa za Habari zimekosa Watazamaji!!!

Tumechoka maigizo. Kila waziri anatembea na kundi la waandishi wa habari ili aonekane anafanya kazi. Raisi nae bila "kumtumbua" mtu live haoni raha, wakuu wa mikoa ndio balaa kwa kutafuta sifa. Taarifa ya habari zimejaa propaganda za serekali tu.
1476466301699.jpg
1476466316054.jpg
Hahahahhaahhaa kazi ipo
 
Unadanganya mkuu, bado kila bar taarifa ya habari ni muhimu, mziki unawashwa tena zikianza habari za kimataifa! Unapotosha!
Mpwa sidhani kama ni lazima tukubaliane kwa kila jambo. Sihitaji kupotosha ila soma basi hata comment za wengine
 
Nilichomwelewa mleta mada, watazamaji wamepungua, sio kwamba hawapo.
Wailiki wa hizo bar wanaweza kuwasha lkn watazamaji wakawa wachache.
Mi natumia mitandao ya kijamii na baadhi ya radio stations kupata habari, sio taarifa za habari za kwenye TV
Amen, barikiwa sana! stroke ameshahitimisha kuwa ninapotosha!!
 
Bora nisikilize muziki kuliko taarifa ya habari,sababu cku hizi kila kiongozi anajipendekeza kwa alcohol
 
Chadema kila mtu analalamika.Ruzuku milioni 600,si muanzishe Tv yenu,mkawa mnazungurusha mikono kutwa nzima
 
Michadema haina inshu ndio maana tangu ukuta uanguke hakunaga kitu hata wenyewe hajielewi kwa sasa wanashughulikia kesi kama mtikila wa zamani wakijakuamka usiku umekwisha. Hasa nyie mnaofuata mkumbo mtazimia siku si zenu polenj kukosa TV ya kutizama zungusheni mikono mtaonekana
 
Michadema haina inshu ndio maana tangu ukuta uanguke hakunaga kitu hata wenyewe hajielewi kwa sasa wanashughulikia kesi kama mtikila wa zamani wakijakuamka usiku umekwisha. Hasa nyie mnaofuata mkumbo mtazimia siku si zenu polenj kukosa TV ya kutizama zungusheni mikono mtaonekana
Kweli kumbe kila Watanzania wanne mmoja ni kichaa! Tujadili hoja sio mambo ya Chadema
 
Chadema kila mtu analalamika.Ruzuku milioni 600,si muanzishe Tv yenu,mkawa mnazungurusha mikono kutwa nzima
Naona akili Iko chadema tu, mada Yangu haijataja chama chochote. Nazungumzia taarifa za habari kupungukiwa na Watazamaji, tatizo nini? Wewe unasema Chadema! Duh basi safari IPO ndefu
 
Back
Top Bottom