Rais Samia: Bei ya mafuta Marekani na Ulaya ni Dola 800 na Euro 400/600 lita 1, Sisi tuko vizuri, tuna uhakika wa miezi 3

Rais Samia: Bei ya mafuta Marekani na Ulaya ni Dola 800 na Euro 400/600 lita 1, Sisi tuko vizuri, tuna uhakika wa miezi 3

Richer

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2025
Posts
2,280
Reaction score
3,947
Mmeruhusu vipi Rais aharibu hivi katika Hotuba yake kwa kusema Mafuta sasa ni Euro 6,000 kwa Lita moja na Dola 8,000 kwa Lita moja.

Kutokana na aibu niliyoipata baada kuitizama hotuba hasa hapa nilipo (nchi jirani) na sasa Video ile inasambaa nimelazimika kuukana Utanzania wangu kwa muda hadi upepo huu wa Aibu hii ya Robo ya Kwanza ya mwaka upite kwani Wenyeji wanacheka mno na Kumshangaa aliyechanganya Madishi na Watanzania wote.

Kwa sasa nimesema ninatokea Somalia.
 
Mmeruhusu vipi Rais aharibu hivi katika Hotuba yake kwa kusema Mafuta sasa ni Euro 6,000 kwa Lita moja na Dola 8,000 kwa Lita moja.

Kutokana na Aibu niliyoipata baada kuitizama Hotuba hasa hapa nilipo (nchi jirani) na sasa Video ile inasambaa nimelazimika Kuukana Utanzamia wangu kwa muda hadi upepo huu wa Aibu hii ya Robo ya Kwanza ya mwaka upite kwa Wenyeji wanacheka mno na Kumshangaa aliyechanganya Madishi na Watanzania wote.

Kwa sasa nimesema ninatokea Somalia.
Mheshimiwa Raisi Dkt Samia suluhu Hasani PhD.
Madhara ya kuua watoto wa watu hayo
 
Asante Dkt Samia. Mtaalamu wa graph za uchumi
Akizungumza Aprili 8, 2026 katika hafla ya uapisho wa viongozi mbalimbali aliowateua hivi karibuni, Rais Samia ametoa mchanganuo wa bei za mafuta kwa mataifa ya Ulaya na Marekani, akieleza kwa Tanzania ni nafuu na bado kuna uhakika wa Mafuta kwa miezi mitatu.

Soma pia Rais Samia: Naanza kupunguza matumizi ya mafuta ofisini kwangu, kwenye msafara wengine nitawaweka kwenye kibasi kimoja
 
Akizungumza Aprili 8, 2026 katika hafla ya uapisho wa viongozi mbalimbali aliowateua hivi karibuni, Rais Samia ametoa mchanganuo wa bei za mafuta kwa mataifa ya Ulaya na Marekani, akieleza kwa Tanzania ni nafuu na bado kuna uhakika wa Mafuta kwa miezi mitatu.

Soma pia Rais Samia: Naanza kupunguza matumizi ya mafuta ofisini kwangu, kwenye msafara wengine nitawaweka kwenye kibasi kimoja
mbona kichwa kinasema tofauti na video ?
video inasema Dolar 8000 na eur0 6000.
 
Akizungumza Aprili 8, 2026 katika hafla ya uapisho wa viongozi mbalimbali aliowateua hivi karibuni, Rais Samia ametoa mchanganuo wa bei za mafuta kwa mataifa ya Ulaya na Marekani, akieleza kwa Tanzania ni nafuu na bado kuna uhakika wa Mafuta kwa miezi mitatu.

Soma pia Rais Samia: Naanza kupunguza matumizi ya mafuta ofisini kwangu, kwenye msafara wengine nitawaweka kwenye kibasi kimoja


So full tank ya V8 Marekani ni 187,200,000

Milioni mia moja themanini na saba na laki mbili elfu

Okay sawa sawa
 
Mmeruhusu vipi Rais aharibu hivi katika Hotuba yake kwa kusema Mafuta sasa ni Euro 6,000 kwa Lita moja na Dola 8,000 kwa Lita moja.

Kutokana na Aibu niliyoipata baada kuitizama Hotuba hasa hapa nilipo (nchi jirani) na sasa Video ile inasambaa nimelazimika Kuukana Utanzamia wangu kwa muda hadi upepo huu wa Aibu hii ya Robo ya Kwanza ya mwaka upite kwa Wenyeji wanacheka mno na Kumshangaa aliyechanganya Madishi na Watanzania wote.

Kwa sasa nimesema ninatokea Somalia.
Ccm wenzie watakuja kumtete na kusema wewe POPOMA ndio hukuelewa, subiri msigwa aamke uone.
 
Back
Top Bottom