Gentleman P
JF-Expert Member
- May 23, 2018
- 370
- 454
Asante sana. taarifa ingine ni lini?karibu sana
Asante sana. taarifa ingine ni lini?karibu sana
popote tutakapoona inafaa sababu mwenye mwenyekiti wa kikao hicho ndio amri jeshi mkuu na rais wa tanzania
Ndiiiiiooooooo,demokrasia ya ukwel yanHamna mkuu,tunajadili nani awe mkiti baada ya Mbowe, Lissu au Sugu.Tunawafundisha nn maana ya demokrasia
Wageni waalikwa ili wajifunze demokrasia!Ukiulizwa 2 + 4 =
Huwezi toa jibu lake kuwa ni mlima kilimajaro, otherwise wewe ni chizi
Tangazo kwenye Uzi huu la chama cha mapinduzi - CCM
Hao akina Mbowe, Lisu nk wanahusika Nini kwenye hicho kikao?
Mbona mengine hamuwajuzi wananchi wote!!ndio utaratibu wetu tuliojiwekea kuwajuza wanachama wetu na ndio msingi wa demokrasia bora
hivi na cha kwetu ufipa ni tarehe ngapi vile
Kwenda kuitikia ndioooooo kwakuwa M/kiti alishaamua anavyotaka yeye
MNAKWENDA KUJADILI NANI ANAFUATA BAADA YA LISU
kwa hiyo faida ya vikao vyenu ndo vinawafanya watz waishi kimasikini. msisahau kuuliza zilipo trip. 1.5hizo ni fikra zako lakini tambua huku kwetu kumetawaliwa na demokrasia ya hali ya juu sana maamuzi hutolewa kwa makubaliano ya vikao sio kama kwenu huko mtaa wa ufipa maamuzi yanatolewa na familia moja
Hamna mkuu,tunajadili nani awe mkiti baada ya Mbowe, Lissu au Sugu.Tunawafundisha nn maana ya demokrasia
Sawa.Tunamtakia kila la heri Mwenyekiti wetu katika harakati zake za kuunda CCM mpya ambayo haitavumilia uovu wa aina yeyote na influence ya mafisadi.Ni CCM mpya tu,void of ufisadi of any kind, ndiyo itakayoweza kuivusha Tanzania.Viva Dr.John Joseph Pombe Magufuli.KUHUSU KIKAO CHA KAMATI KUU YA CCM NA HALMASHAURI KUU YA CCM View attachment 784840
Kwani wewe unaelewaje maana ya neno umma mkuu?Neno umma linaweza kuwa na maana ya watu wenye utaifa mmoja kwa maana ya Watanzania.Lakini neno hili pia linaweza kuwa na maana ya watu wenye imani moja,kwa mfano umma wa Waislam.Linaweza likawa pia na maana ya watu wenye itikadi moja ya kisiasa kwa mfano,umma wa wana CCM au CHADEMA.In short umma ni mkusanyiko wa watu wengi wenye something in common.Inaweza kuwa utaifa,dini au hata itikadi ya kisiasa.Taarifa ya CCM iwe ya umma?
Inaonyesha Mbowe anawasumbua sana, maana haipiti siku bila kumtafutia jambo! Na kwa taarifa yenu Mbowe bado yupo saaaana tu.Hamna mkuu,tunajadili nani awe mkiti baada ya Mbowe, Lissu au Sugu.Tunawafundisha nn maana ya demokrasia
Tutatumia RUZUKU kukodi kama wengine!Mkuu mtatumia tena mjengo wetu wa Taifa Magogoni kwa vikao vya chama chenu? maana mm kwa utaratibu huo msije mkatutangazia kuwa hilo jengo ni mali ya chama chenu.
Ataondoka tu ngoja Lisu aje!Inaonyesha Mbowe anawasumbua sana, maana haipiti siku bila kumtafutia jambo! Na kwa taarifa yenu Mbowe bado yupo saaaana tu.
Waraka ulitokana na mkutano wa adhara mbona uliwekwa humu na Uongozi wa CHADEMATunaanza kujua uelewa wa viongozi wetu ulivyo.
Kikao hiki sio mkutano wa adhara, iweje utangazwe hapa?
Kamwambie yule aliyetangaza kuwa hataki mwingine kutoka chama chaenu ajitokeze kugombea urais had 2025.Ataondoka tu ngoja Lisu aje!
Kwani kuna siku miradi yao inakuaga na faida zaidi ya hasara??.Na mapato na matumizi ya mradi wa ununuzi wa madiwani