Taarifa kwa uma kutoka serikali ya wanafunzi UDSM

Taarifa kwa uma kutoka serikali ya wanafunzi UDSM

Mh tunarudi nyuma au tunasonga mbele? Mbona naona kuna migogoro itaibuka ambayo mkwere alimaliza?
 
Wazazi wao walikua wanakata viuno jukwaani wakati wa kampeni. Acha wasome namba.
Ccm sio chama cha kuaminika kabisa.
Mkuu hapana kwa kwel [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mana mzee wang tulibishana sana suala la muda wote kupiga nyimbo za ccm mbele kwa mbele sasa dogo kapewa asilimia 10 nami braza yake cna kaz acha mzee aisome namba
.
.
.
Kyenekyaka mkighanile une
 
Dah!nimejikuta nawahurumia wanafunz wa udsm,asa mtu unapewa 19000 kwa miez miwili ili ufanyie nin?naelewa maisha ya hapo yalivyo magumu asee.
 
Sijaiona 19216 ya Ma...but kama ni kweli..halinitakua mbaya...tutegemee watoto kike wa chuo kuolewa mitaani
 
Tunawaamini viongozi wetu wa wanafunzi.....jitahidi kadri iwezekanavyo tuidai haki yetu ya kikatiba kulingana na mkataba tuliosaini na bodi....Naamini hoja zetu zutasikilizwa
 
Mkuu hapana kwa kwel [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mana mzee wang tulibishana sana suala la muda wote kupiga nyimbo za ccm mbele kwa mbele sasa dogo kapewa asilimia 10 nami braza yake cna kaz acha mzee aisome namba
.
.
.
Kyenekyaka mkighanile une

[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sisiii tumekwisha andaa namba...
Tumekwisha andaa nambaaa..

Na kuu iweka juu ya mlima,
Mlimaaaa Kilimanjaro ooo,

Isomeke hata nje ya mipaka yetu ileteee tumaini
 
Gharama za kuomba Mkopo;
Application 30,000
Internet 2000
Passport 5000
Mahakamani 20,000
Ofisi ya Kijiji 10,000
Printing 5000
Bodaboda 2000
Ems 13100
Jumla 87,100

*ALAFU*

Mkopo 77,100
[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji115]
 
Back
Top Bottom