Taarifa kwa uma kutoka serikali ya wanafunzi UDSM

Taarifa kwa uma kutoka serikali ya wanafunzi UDSM

Daaah kuna watu waliprospond masomo ndio mwaka huu ndio wanaamua kusoma daaah hatari
 
Kweli serikali inaongozwa na watu wasio na .... 25000 ni ada ya chuo?
 
Huu mwaka wetu sijui ni lini kitaeleweka kila mabadiliko kwetu yani kuanzia BRN olevel tukakutana na two D advance na sasa hivi mkopo tena mabadiliko duuuh
 
Mi sijaelwa naona dogo kanipgia simu anapaniki pliz nielewesheni ktika hili...yeye anaingia second year na alkua na 0 percent so akawa anapta boom tu halpwi tuitn fees so mins ata boom hatopta tena??au apa imekuajem au ndo kama alivosema kule juu kwamba hili swala haliwahusu wanaondela but only wanaoanza frst year na watakoendelea kuja??help mi in this guyz
 
Mi sijaelwa naona dogo kanipgia simu anapaniki pliz nielewesheni ktika hili...yeye anaingia second year na alkua na 0 percent so akawa anapta boom tu halpwi tuitn fees so mins ata boom hatopta tena??au apa imekuajem au ndo kama alivosema kule juu kwamba hili swala haliwahusu wanaondela but only wanaoanza frst year na watakoendelea kuja??help mi in this guyz
Shirikisho la vyuo vikuu wamesema mkataba wa continous na heslb upo kama awali...means tested ni kwa freshers.
 
45000 Kwan mwaka Buena waache tyu haina maana awamu ijayo wanafunzi tuombe kupiga kura tukiwa mahali popote waisome namba iliyo mlima Kilimanjaro na wenyewe na tuwe name umoja tusisahau ushirikiano maana tutakula mikate mpaka tumboni patajaa sponji za mikate na sisi wanna udom 45000 kwa mwaka haitoshi hata kuweka oda ya ukoko hata japo mlo mmoja Kwa siku
 
Taarifa nzuri sana tofauti na wale jamaa zenu wa TAHLISO, wengi wao ni vijana wa UV....M
 
Yetu msiiiguse kabisa, mtatuharibia mahesabu ya kulipa madeni..
Wengine hesabu ilikimbia..acha tuendelee na u taratibu wa mkwere
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] kabisa mkuu ..maana watatuchanganya tushindwe tunalipaje ...maana nachojua malipo ya kwanza ni 724,000 staki kujua kuna mini ndani yake [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Mi sijaelwa naona dogo kanipgia simu anapaniki pliz nielewesheni ktika hili...yeye anaingia second year na alkua na 0 percent so akawa anapta boom tu halpwi tuitn fees so mins ata boom hatopta tena??au apa imekuajem au ndo kama alivosema kule juu kwamba hili swala haliwahusu wanaondela but only wanaoanza frst year na watakoendelea kuja??help mi in this guyz
Nadhani hili linatuhusu sisi wakongoman lakn hao wanaoendelea wenye nchi yao watanzania haliwahusu
 
Back
Top Bottom