TAARIFA KWA SERIKALI: Bugando HospitaL total tools down kuanzia sasa.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAARIFA KWA SERIKALI: Bugando HospitaL total tools down kuanzia sasa..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by palalisote, Feb 7, 2012.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na taarifa za kuwepo kwa kikao cha Madaktari wakazi (Resident) na Interns ambao bado walikuwa wanaona wagonjwa wa dharura sasa wameamua kuacha kila kitu na kuamua kutoa mtangazo.

    Kkatika mbao za matangazo kuwa leo hakuna kazi huku kukiwapo na taarifa Madaktari bingwa wa hospitali hii wamekuwa wakionekana katika makorido ya hospitali hiyo wakijadili mgomo na kuwepo kwa tetesi kuwa walikuwa na mpango wa kukaa kikao cha kujadili mgomo na kuweka tool down..


    NAOMBA KUWASILISHA


    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,586
    Likes Received: 15,019
    Trophy Points: 280
    pinda go away now.
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani ni lazima huyu nyoni awepo wizarani!!?? kwa faida ya nani??
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Serikali ndiyo inataka hivyo!! Viongozi hawaogopi tena kuongopa/kuongea uongo ilimradi waendelee kuwepo madarakani. Hii ni tosha kuwatia nguvuni viongozi wote waliosababisha hali hii, lakini kwa magamba ni tofauti kabisaa. Too sad!!
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Damn afu nina tumbo la kuhara, hivi Wabunge hawawezi kutibu??
    Kama hawawez wabadilishane posho na madokta
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijacheka kama leo!
    Una utani mbaya sana wewe
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,583
    Likes Received: 1,647
    Trophy Points: 280
    Mtu mzima hakosei, mbona pinda kakosea? Tuone mwisho wake
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kanisa? kama ni hivyo tusingekuwa tunatoa sadaka na zaka
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Inabidi sasa pinda achukue madaktari wengine toka magereza,..
    wengine toka FFU,....
    wengine toka zimamoto,...
    wengine toka mgambo,...
    na kwingne alikodai atapata sijui CUBA,.....

    Upuuzi kweli kujidai wewe ndio wewe na bila wewe hakuna kinacho wezekana.
    Nawapongeza sana madaktari ingawa binafsi ni mhanga wa mgomo wenu lakini
    potelea mbali.

    Pinda show us what you've got now.
    Wataalam wako wa JWTZ na JKT vipi wameweza?
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,465
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    Kanisa ndio linatibu?
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Yaani hao jinsi ninavyomfaheemu Bw. PINDA siku akienda huko!!!!!!!!

    EEEEEEHHHHH!!!! atawambia kuwa wasiporudi kazini hadi kesho asubihi atawaleta Wanajeshi toka Rwanda na Burundi kwenda for replacement.

    :flypig::flypig::flypig:

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    SErikali ikiambiwa iko lege lege inakataa. JEI KEI yuko wapi aokoe hili jahazi? Mbona mambo yote yanawezekana? Mbona tulikuwa tunalipa Richmond kila siku milioni mia na usheeee?
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0

    Bugando iko chini ya kanisa katoliki, sijui kama nao wanagoma ili wapewe posho na serikali.... hata hivyo mwenye taarifa zaidi atujuze!
     
  14. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Wauaji siyo Kanisa au Bugando bali wauaji ni JK, PINDA, MPONDA, NKYA, NYONI. na nyie wote mnaoshabikia SERIKALI LEGELEGE INAYOTOA KAFARA WANANCHI WAKE ISHINDE CHAGUZI

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,145
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    na huko kimenuka.....
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Huu mzahamzaha wa akina Bi Kiroboto UTATUMBUA USAHA haraka sana nchi hii!
    Ingekuwa ni Northern Africa, looooooo!...zamani sana watu washasambaa RED SQUARE!
     
  17. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    No balls!
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Nadhani sasa in a way wanamlazimisha Rais JK atoe kauli yake ambayo ni thabiti.
     
  19. sisi kwa sisi

    sisi kwa sisi Senior Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si shangai. Kama hospital za kidini zinaua watu kwa manufaa ya kisiasa. Lkn hata rwanda yalitokea mauji kama haya
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tanzania ina kila kitu,.....
    Ila haina watanzania tu.

    Ndo maana kila mtu ananoa kisu akate nyama aende kwao.
     
Loading...