Taarifa full-operesheni tokomeza


Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,834
Likes
1,670
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,834 1,670 280
Katika pita pita huku na kule nimefanikiwa kupata hii taarifa iliyoleta kiza zaa Bungeni leo na kusababisha Waziri Balozi Kagasheki kujiuzuru, na wengine nafasi zao kutenguliwa na mh rais.

MY TAKE:
Lengo la hii operesheni halikuwa baya hata kidogo, Mh. Kagasheki amewajibika kwa sababu tatizo limetokea ndani ya wizara yake.

Ukweli ambao mimi nauona hapa kwa (mtazamo wangu) ni kwamba kuna syndicate fulani hapa imefanya jambo hili lionekane kubwa zaidi ya madhara ya ujangili na hivyo kufanya baadhi ya wahusika wakubwa kwenye hili wasibainike kitu ambacho hadi kwa hatua hii wameweza.

USHAURI:
Hata kama Kagasheki hatarudi kwenye cabnet, Operesheni hii isiwe mwisho, itafutwe namna nzuri ambayo haitaleta madhara kwa jamii ikiwa ni pamoja na majeshi kuelimishwa kuwa siyo vita lakini pia jamii kuelimishwa kutokuwa wakaidi wanapoobwa ushirikiano kwenye ufanikishaji wa kutokomeza ujangili.

Nasisitiza Kujiuzuru kwa Balozi Kagasheki ni auheni kwa majangili ambao wengi wao wapo kwenye mfumo wa sasa wa utawala!
 

Attachments:

Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,358
Likes
490
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,358 490 180
Mkuu asante..ilitaka kufichwa hii.hadivijitabu havikutolewa kwa wabunge ndipo Mh TL akaomba bunge liahirishwe..vichapishwe na wabunge wagawiwe wapitie ripoti hii ya UCHUNGUZI kabla ya kuchangia.
Yaani kazi ya TISS inafanywa na wabunge?
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,370
Likes
9,503
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,370 9,503 280
Acha awajibike, operesheni ya nini wakati majangili wanafahamika? Ile ilikuwa zuga tu.
 
imarey

imarey

Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
0
Age
32
imarey

imarey

Member
Joined Nov 12, 2013
16 0 0
Majangili sasa wamepata Kichwa sijui kama atakayechukua wizara ataweza kufanya crean up
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,249
Likes
61
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,249 61 145
Wakati wa operesheni hii mimi nilikuwa kwenye kijiji kimoja kule Ulanga watu walikuwa wanapigwa bila sababu wakiwa majumbani na hata njiani au shambani nilishangaa siku moja kuona akina mama wakikimbia na matenga ya mboga vichwani wakidai wemzao wanabakwa oh so bad
 
mckenzie

mckenzie

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Messages
344
Likes
8
Points
0
Age
29
mckenzie

mckenzie

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2013
344 8 0
Too bad! Nimeisoma na kustushwa sana. Tanzania imefika mahali pabaya mno as far as human rights record is concerned. Ubaya mwingine ni kwamba katika pangua pangua hiyo manaibu mawaziru wabaya kuliko kawaida watapanda kuwa mawaziri kamili na hali itakuwa mbaya zaidi.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,172
Likes
3,433
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,172 3,433 280
Wengi wetu tunashabikia tu bila kufikiri kwa kina maana ya operation na hasa zile zinazojumuisha majeshi. Madhara ya aina yoyote ile na hata mabaya kuliko hayo hutarajiwa kwani walengwa hujiingiza na kujifanya sehemu ya operators kwa kuwaweka watu wao ili kuleta madhara kwa makusudi na hivyo kukwamisha nia njema iliyokusudiwa.
Ni kweli majangili wameshinda kwa kupitia bunge kwani katika bunge wapo wahusika waliotuhumiwa. Rai yangu kwa Kagasheki awataje kwa majina yao wote ambao anawajua wanafanya biashara ya vipusa bila kuogopa ili wananchi tuwafahamu. Asiogope kwani hana cha kupoteza.
 
khayanda

khayanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
248
Likes
2
Points
35
khayanda

khayanda

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
248 2 35
Nafikiri sasa imefikia hatua nzuri na tamu maana hawa wanaojiuzulu na wale ambao uteuzi wao umetenguliwa zamu yenu kujibu mapigo PIGA NIKUPIGE wamemwaga mboga mnaangalia ugali wa nn sasa? Mwagaaaa tulale njaa wote :israel::halafu sisi watazamaji tu shangilie kihivi lock1::lock1: wakati mkulu anakuna:crazy::der: wananchi amkeni mjue haki zenu
 
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,028
Likes
135
Points
160
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,028 135 160
Nafikiri operation ilitakiwa ifanywe kimya kimya bila hata kupiga watu, sio rahisi kukamata majangiri kwa kupiga piga wananchi, kupiga watu ni mbinu dhaifu sana na ya watu wasiotaka kutumia vichwa kufikiri.
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,534
Likes
98
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,534 98 145
Kuna wakati nikiwa Karagwe nilisikia kupitia redio FADECO mambo yaliyozungumzwa katika mkutano wa Chama cha Wafugaji Kanda ya Ziwa (CHAWAKAZI) uliofanyika Biharamulo; hakika utajua kuwa wafugaji wanatamba kwamba wao ndio waliochochea suala hili na hata serikali ingeweza kuanguka. Ni mengi yalizungumzwa na mzungumzaji alitamba kwelikweli ma kusema wafugaji ndio walichochea suala hili baada ya kupandikiza wabunge wao. Kwa namna anavyozungumza unaweza kuhisi kuwa kuna wabunge walipewa kitu kidogo ili mpango mzima ukamilike.
Siwezi kuelewa kwa nini watanmbe hivyo, ni fedha ya ng'ombe au kuna fedha za ziada?
Hakika tutakuja kujua zaidi baadae.
Kama JK hakujua kilichozungumzwa katika mkutano huo basi anaweza kupata toka redio fadeco.
Sishabikii mabaya yaliyotokea, nayachukia sana, ila kwa namna mkutano ilivyokuwa mtu unaweza kushawishika kuwa hao waliotenda mabaya yawezekana walikuwa wamepandiklizwa ili operesheni ichukiwe. Of course, unapandikiza wachache na wengine wengi wanawaiga hao bila kujua mkakati
 
D

digodigo

Senior Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
156
Likes
8
Points
35
D

digodigo

Senior Member
Joined Dec 2, 2010
156 8 35
Sijasoma maoni yako ila nimeconcentrate kwenye avatar yako bro aisee
 

Forum statistics

Threads 1,272,951
Members 490,211
Posts 30,465,560