leroy
JF-Expert Member
- Dec 8, 2010
- 1,634
- 2,231
Habari zenu wakuu,
Kompyuta yangu (Lenovo) imepatwa na mushkeli. Inaingiza umeme na taa ya kuwasha inawaka na kuzima mfululizo lakini inashindwa ku-boot. Nimejaribu kutoa betri na kuweka tena ila tatizo bado. Nikiwasha taa ina blink lakini haiwaki.
Naomba msaada.
Kompyuta yangu (Lenovo) imepatwa na mushkeli. Inaingiza umeme na taa ya kuwasha inawaka na kuzima mfululizo lakini inashindwa ku-boot. Nimejaribu kutoa betri na kuweka tena ila tatizo bado. Nikiwasha taa ina blink lakini haiwaki.
Naomba msaada.