Smokey D
JF-Expert Member
- Jan 30, 2013
- 2,632
- 2,115
Mkuu haya mambo yapo sana vijijiniwatu wa dar shida kweli.
Na kweli japo wengine huwa hawaangalii hicho hasa kwenye hii lugha ya Malkia wanachoangalia ni rangi tu.Duuh aisee mbaya sana kuvaa maneno huyajui
Kweli kabisaMkuu haya mambo yapo sana vijijini
Duuh! Yabidi siku moja ukigongana naye umwambie aiseee. Hata maana tu au kama unaheshimiana naye mwambie imeshachoka hiyo tishet hivyo anunuage ingine. 😀😀Huyo mdada wa kwanza Kama Ni mfanyakazi wa mama Lishe mmoja 7,7 Dodoma!
Hahahaa hahahaaaa ana mashauzi balaaa YAWEZA kuwa wengi wametamani kumwambia ila kwa mashauzi aliyonayo wameacha tu aibikeDuuh! Yabidi siku moja ukigongana naye umwambie aiseee. Hata maana tu au kama unaheshimiana naye mwambie imeshachoka hiyo tishet hivyo anunuage ingine. 😀😀
😁😁😁😁😁Duuh! Yabidi siku moja ukigongana naye umwambie aiseee. Hata maana tu au kama unaheshimiana naye mwambie imeshachoka hiyo tishet hivyo anunuage ingine. 😀😀
Jamaaani. Duuuh. Mashauzi yamemponza.Hahahaa hahahaaaa ana mashauzi balaaa YAWEZA kuwa wengi wametamani kumwambia ila kwa mashauzi aliyonayo wameacha tu aibike
😁😁😁😁😁😁😁😁
Umeona eeeh, anaangalia rangi tu na kujibebeaNa kweli japo wengine huwa hawaangalii hicho hasa kwenye hii lugha ya Malkia wanachoangalia ni rangi tu.
Kama huyo jamaa hapo kati waeza kuta ni mshabiki wa nguvu moja basi baada ya kuona tishet nyekundu basi ikamfaa. 🤣🤣🤣
Kabisa Mkuu.Umeona eeeh, anaangalia rangi tu na kujibebea