System haikutengenezwa kutukomboa, bali kutufanya watumwa

System haikutengenezwa kutukomboa, bali kutufanya watumwa

Moto huo upo katika ulimwengu usioonekana.

Ukitaka uthibitisho,kufa ukiwa hujatubu na wala hujampokea Kristo Yesu maishani mwako,nakuhakikishia utakutana nao!.

Wanyama hawana chapa ya Mungu ndani yao. Hawajaumbwa kwa sura na mfano wa Mungu. Hawana utashi wala Dhamiri ya kutambua jema na baya!
Hawana dhamiri?

Nani aliyethibitisha hilo kisayansi?

Kisa wanyama hawaongei, sio kuumaanisha hawana mechanism na mawazo, the remember so well, mbwa wanajua mfugaji, wanajua na wanaweza kupata mfunzo
 
Kutomba unaona raha, ila sistimu ndo mbaya!

Hujui kama mitombo pia ni sehemu ya sistimu?

Ukipenda kutomba penda na sistimu ya mitombo pia.

Lakini usijiuzulu kabla hujanipa hogo.

Wish you best of luck in your future endevours.
 
Hawana dhamiri?

Nani aliyethibitisha hilo kisayansi?

Kisa wanyama hawaongei, sio kuumaanisha hawana mechanism na mawazo, the remember so well, mbwa wanajua mfugaji, wanajua na wanaweza kupata mfunzo
Mkuu nadhani nimeeleweka. Kuamini au kutokuamini ni Uhuru wako!
 
Kuna wale jamaa zangu motivational speakers unaweza kusema hawa watu wanatoa wapi mawazo ya kutoka kwenye umasikini na mawazo yao ya kibiashara ya anza jinsi ulivyo hapo ulipo usingojee dah mwamba hnaona duh mbona kila kitu kigumu endelea kujidanganya kila kitu kigumu, asikudanganye mtu unaweza usimuelewe ila humo humo watu wanachapa na wanatoboa ila wavivu watasema ohh haiwezekani ndiyo watu wanatokea humo sasa ila wewe unaona huwezi kutoka mpaka ubebwe na mfumo,

Tena chukua hatua kwa namna tunelekea huko hakuna mtu mwenye miradi yake atahitaji wafanyakazi ili kuendesha kampuni ujue tu kampuni na miradi itaendeshwa kwa mifumo ya kiteknolojia marobot yanatengezwa mengi tu kuchukua nafasi yako wewe unaengoja mpaka uajiriwe,ajira siikandii mimi mwenyewe nimeajiriwa ila chukua hatua wewe unaesubiri kuajiriwa maana kila mwaka kontena la wahitimu linaingia mtaani,tulioajiriwa tunachukua tahadhari plan B muhimu
 
Mbaya duniani ya leo watu wanafuata mkumbo tu ,yaani kama vile wasomi na wasiosoma woe akili zile zile.

Najiuliza sana ,hivi ni kwa nn hata sisi waafrika tuwe na mfumo wa maisha tofauti na wengine? Tumebaki kuiga kila kitu...Maisha ni utumwa ,ukiwa maskini au tajiri ,harakati ni zilezile
 
Kuna wale jamaa zangu motivational speakers unaweza kusema hawa watu wanatoa wapi mawazo ya kutoka kwenye umasikini na mawazo yao ya kibiashara ya anza jinsi ulivyo hapo ulipo usingojee dah mwamba hnaona duh mbona kila kitu kigumu endelea kujidanganya kila kitu kigumu, asikudanganye mtu unaweza usimuelewe ila humo humo watu wanachapa na wanatoboa ila wavivu watasema ohh haiwezekani ndiyo watu wanatokea humo sasa ila wewe unaona huwezi kutoka mpaka ubebwe na mfumo,

Tena chukua hatua kwa namna tunelekea huko hakuna mtu mwenye miradi yake atahitaji wafanyakazi ili kuendesha kampuni ujue tu kampuni na miradi itaendeshwa kwa mifumo ya kiteknolojia marobot yanatengezwa mengi tu kuchukua nafasi yako wewe unaengoja mpaka uajiriwe,ajira siikandii mimi mwenyewe nimeajiriwa ila chukua hatua wewe unaesubiri kuajiriwa maana kila mwaka kontena la wahitimu linaingia mtaani,tulioajiriwa tunachukua tahadhari plan B muhimu
Nitakuwa wa mwisho kuamini haya ,bahati mbaya hii dunia inaendeshwa na watu wachache sana ...Katika kusomea uchumi ,hasa masuala ya speculation ya pesa ,haiwezekani watu wote kufanya biashara labda wafanye kwa barter system ila mfumo wa pesa haiwezekani.

Ukitaka kujua biashara za dunia zinaendaje? Kasome forex na ufanye biashara hiyo utaelewa..Katika forex kuna kuna msemo wa big sharks ..
 
Usitengeneze Bills nyingi zinatokana na mfumo epuka bills za mfumo

Tengeneza mfumo wako ambao hauna bills utakuwa huru
 
Nitakuwa wa mwisho kuamini haya ,bahati mbaya hii dunia inaendeshwa na watu wachache sana ...Katika kusomea uchumi ,hasa masuala ya speculation ya pesa ,haiwezekani watu wote kufanya biashara labda wafanye kwa barter system ila mfumo wa pesa haiwezekani.

Ukitaka kujua biashara za dunia zinaendaje? Kasome forex na ufanye biashara hiyo utaelewa..Katika forex kuna kuna msemo wa big sharks ..
ni vizuri kusimamia unachokiamini, haunajua mkuu umejibu kwa haraka haraka sana sijasema kila mtu afanyebiashara ila nimewasihi vijana wasisubiri mpaka wapate ajira katika harakati za kutafuta mbadala anaweza pia kukutana na ajira au ndiyo akapendelea moja kwa moja kujiajiri ila mifumo ya kupendeleana ya kubebana ya undugu undugu ndiyo imetengeza kazi za kuajiriwa kuwa scarcity kwa wenye uwezo na wasio na connection


Sasa swali ni je utasubiri mpaka uje kuitwa kuajiriwa unaishije kipindi hicho chote
 
Back
Top Bottom