System haikutengenezwa kutukomboa, bali kutufanya watumwa.

System haikutengenezwa kutukomboa, bali kutufanya watumwa.

Gunner11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2021
Posts
16,518
Reaction score
31,473
Since a kid, used to feel like an outsider.

Baada ya kujaribu ku fit in, naona imegoma kabisa.

Unafanya kazi, mifumo inakufanya soul yako ijihisi kama iko kifungoni.

Unajaribu kukaza, una burn out, ila utafanya je sasa, na hauja zaliwa na kuna MO, bakhresa?

Kweli, the system wasn't designed to make us presperous, but slaves who made it.

Uweke imani mbele, tusitengane..

Sometimes I wish kungelikuwa hata na community ya like minds.

But, ndo hivyo kila mtu anajaribu kufanya kazi kwenye hii hii system ambayo iko desinged kumfanya awe slave.

Ila, aisee I long for a life better than this.
 
Acha kulalamika ndivyo ilivyo na itabaki kuwa hivyo na wewe tengeneza system Yako ndani ya system,kama unadhani kuna outsider yoyote atakusaidia basi endlea kumsubiri
Explain, mkuu angalau toa snippet ya hiyo kutengeneza system ndani ya system..

Na hiyo system itamnufaisha nani kama wote ambao wanaokuzunguka hawana hiyo mindset?

Naomba ufafanuzi
 
Explain, mkuu angalau toa snippet ya hiyo kutengeneza system ndani ya system..

Na hiyo system itamnufaisha nani kama wote ambao wanaokuzunguka hawana hiyo mindset?

Naomba ufafanuzi
Chukulia nchi Ina ongozwa na katiba lakini katika nchi kina taasisi nyingine za binafsi na serikali na zote zina mifumo Yao ya kiutendaji ,UTAWALA na uongozi na sheria zao
Lakini hizo taratibu zao zote hazivunji katiba au sheria za nchi
 
Chukulia nchi Ina ongozwa na katiba lakini katika nchi kina taasisi nyingine za binafsi na serikali na zote zina mifumo Yao ya kiutendaji ,UTAWALA na uongozi na sheria zao
Lakini hizo taratibu zao zote hazivunji katiba au sheria za nchi
Duuh inafikirisha, maana hicho ulicho kiongea sijawahi kukiona.

Mode of action, ni ile ile. Labda useme wale wa nayo irun hiyo mifumo
 
Acha kujilazimisha kuingia kwenye mfumo (fit in), chukulia kazi kama chombo tu cha kulipa bili (transaction) huku ukitumia muda wako wa ziada kujenga uhuru wako mdogo mdogo nje ya mfumo huo.
If you trade your time to a 9 to 5 job unahitaji mapafu ya mbwa. Kuchomoka, ila huenda ndo njia pekee
 
Back
Top Bottom