SWIMMING POOL NA USALAMA WA WATOTO MAJUMBANI

SWIMMING POOL NA USALAMA WA WATOTO MAJUMBANI

King Kong III

Platinum Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
63,601
Reaction score
97,034
Umuofia Kwenu wana JF,

Swimming pool si sehemu salama kwa mtoto bila ulinzi.

Ndugu wazazi tuache ushamba usio kuwa na kichwa wala miguu ,kuna mambo mengine yaache yawapite hata kama una hela ,unajenga swimming pool nyumbani just for showoff ila hujui ABCs zozote za kumiliki Swimming Pools.

Watoto wadogo wanaweza kufika kwenye swimming pool ndani ya muda mfupi sana bila mzazi au mlezi kugundua. Sekunde chache zinaweza kubadilisha maisha ya familia.

Watoto wengi wa mastar na watu ambao hawajulikani wamefariki kwenye swimming pool baadhi yao ni watoto wa D'Banj na Davido.

Nimeandika uzi huu kutokana na tukio lililomtokea mtoto wa so called Naibu waziri wa Nishati Salome makamba ,kufiwa na mtoto wake Lincolin aliyefariki kwenye swimming pool hapo juzi.

Wapo mastar kibao sana wana maswimming pool kwao lakini ukiangalia yalivyo wazi bila protection yeyote na wana watoto wadogo nyumbani ,mmoja wapo ni Mama wa Kitambaa cheupe ,ana watoto lakini swimming pool yake haina protection yoyote.

Kumbuka: Swimming pool si toy ya mtoto. Ni eneo lenye hatari ya kuzama.

Kama una pool nyumbani, usisubiri mpaka ajali itokee ndipo uanze kufikiria usalama.

Watoto wetu hawawezi kutambua hatari zote zilizo mbele yao. Ni jukumu letu kuwawekea mazingira salama.

Kama una pool nyumbani,weka fensi kuzunguka pool au nyavu ngumu kufunika pool.(Pool Safety Nets or Pool covers).

Pool Safety Nets
1790829414680.png


Pool Covers
1790829464440.png


Pool Fensi.
1790829588547.png


1790829686180.png


Usalama wa mtoto unaanza na hatua tunazochukua kabla ya ajali kutokea. Kama una swimming pool, usiache iwe wazi bila ulinzi. Weka fensi, mlango salama na cover/nyavu maalum, na hakikisha mtoto hasogei karibu na maji bila uangalizi wa mtu mzima.

Tuchukue tahadhari leo, ili kesho tusije kujutia jambo ambalo lingeweza kuzuiwa.

King Kong III - Minjingu.
 
Kwa mtu ambaye akili yake imetimia hawezi kuwa na watoto halafu swimming pool ikawa tu waziwazi kama ya mbuzi.

Tahadhari ni kabla ya hatari.
Wengi wanajenga kwa SHOWOFF lakini hawajui kanuni zake ,hawana ideas za HSE.

Kama una watoto hakikisha pool ipo covered na nets/cover au fensi.

Mkuu kuna watu wana watoto na pool zao zipo wazi.
 
Wengi wanajenga kwa SHOWOFF lakini hawajui kanuni zake ,hawana ideas za HSE.

Kama una watoto hakikisha pool ipo covered na nets/cover au fensi.

Mkuu kuna watu wana watoto na pool zao zipo wazi.
Waafrika wengi mara nyingi wanafix jambo wakiona tatizo limetokea, sijui ni kwamba hautuna uwezo wa kuangalia mbele ama ni nini?
 
Naunga mkono hoja yako kwa wivu mkubwa, ni muhimu kuwa makini na hizi swimming pool ili kulinda uhai wa thamani wa watoto wetu wadogo kwa mustakabali mzuri wa kizazi kijacho
Kabisa ,tusambaze elimu kwa hawa vijana ambao wameshika fedha bila kutegemea na kuanza kufanya mambo kwa SHOWOFF na hatimaye vinawaathiri wao.
 
Waafrika wengi mara nyingi wanafix jambo wakiona tatizo limetokea, sijui ni kwamba hautuna uwezo wa kuangalia mbele ama ni nini?
Tatizo binadamu ni wabishi ,wanadhani matatizo hutokea kwa wengine ila kwao hayawezi kutokea ndiyo maana wanajiamulia mambo tu.

eg Dayamondi akiwa anasafiri huwa anabeba UKOO wake Mzima kwenye Private Jet ,kitu ambacho ni RISK sana ,hata kama unaenda kwenye show ,unaweza kutanguliza team yako kidogo kidogo kwa gari au ndege na si kwenda wote kwa PAMOJA.
 
Kabisa ,tusambaze elimu kwa hawa vijana ambao wameshika fedha bila kutegemea na kuanza kufanya mambo kwa SHOWOFF na hatimaye vinawaathiri wao.
Hao tunawaita malimbukeni wa pesa, zitakufaidia nini pesa zako kama zitakuwa chanzo cha uhai wa watoto wako kuwa hatarini? hata hivyo sioni umuhimu sana wa kuwa na hiyo swimming pool hata hivyo
 
Hao tunawaita malimbukeni wa pesa, zitakufaidia nini pesa zako kama zitakuwa chanzo cha uhai wa watoto wako kuwa hatarini? hata hivyo sioni umuhimu sana wa kuwa na hiyo swimming pool hata hivyo
Ni kweli Swimming Pool majumbani hayafai ,ni RISK sana ,na hata kwenye mahotel inahitaji Supervion ya kufa mtu ,vijana wengi wamefariki kwenye swimming pool kutokana na misuli kukaza huku wakiwa peke yao.

Elimu ya Swimming pool inahitajika ,hata ukienda kuogelea kwenye maHOTEL inabidi kuwa na Guard kwa pembeni kwa ajili ya usalama wako.

Fedha ndizo zinazotuua.
 
Ni kweli Swimming Pool majumbani hayafai ,ni RISK sana ,na hata kwenye mahotel inahitaji Supervion ya kufa mtu ,vijana wengi wamefariki kwenye swimming pool kutokana na misuli kukaza huku wakiwa peke yao.

Elimu ya Swimming pool inahitajika ,hata ukienda kuogelea kwenye maHOTEL inabidi kuwa na Guard kwa pembeni kwa ajili ya usalama wako.

Fedha ndizo zinazotuua.
Na watu wengi wasivyojua jinsi ya kuogelea vizuri, kufa kwenye swimming pool ni dakika sifuri
 
Tatizo binadamu ni wabishi ,wanadhani matatizo hutokea kwa wengine ila kwao hayawezi kutokea ndiyo maana wanajiamulia mambo tu.

eg Dayamondi akiwa anasafiri huwa anabeba UKOO wake Mzima kwenye Private Jet ,kitu ambacho ni RISK sana ,hata kama unaenda kwenye show ,unaweza kutanguliza team yako kidogo kidogo kwa gari au ndege na si kwenda wote kwa PAMOJA.
Umeongea vyema. Jamaa mmoja akipanda kwenye chombo cha usafiri pamoja na makapuku roho yake mkononi, akipanda na watu maarafu anarelax akiamini hakuna kitakachotokea. Sasa Ile ajali ya yule jamaa wa Zimbabwe imenifikirisha sana...
 
Back
Top Bottom