Skillseeker
JF-Expert Member
- Jan 30, 2012
- 225
- 34
habari zenu wanaJF,
ninaswali nataka kuuliza. Hivi kuna software ambayo ukiinstall kwenye simu inakuwezesha mtu kutuma message kwa mtu yoyote lakini akiipata aone imetoka kwa mtu ambaye wewe umeweka namba yake. Yani kama mimi nina simu natuma message kwa kaka X na ninafanya message ionekane imetoka kwa mjomba Y pale kaka X anapoipata. hiki kitu kinaexist kweli.....???>..
Je kwenye email address pia kuna hiyo software ya kufanya hivi?
ninaswali nataka kuuliza. Hivi kuna software ambayo ukiinstall kwenye simu inakuwezesha mtu kutuma message kwa mtu yoyote lakini akiipata aone imetoka kwa mtu ambaye wewe umeweka namba yake. Yani kama mimi nina simu natuma message kwa kaka X na ninafanya message ionekane imetoka kwa mjomba Y pale kaka X anapoipata. hiki kitu kinaexist kweli.....???>..
Je kwenye email address pia kuna hiyo software ya kufanya hivi?