Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,201
- 17,563
Swali ndio kama hili hapa 👇👇👇
Kweli juma Kwa kuchekewa atabakia na hela hapo jamani?!
Kweli juma Kwa kuchekewa atabakia na hela hapo jamani?!
😂😂😂😂😂
Wapi wewee labda ashura asiwe anatokea buza😂😂
Jomoooni🏃🏃🏃
Balaa🏃🏃🏃🏃😂😂😂 Ashura NI nomaR I P 10,000 [emoji16]
Sent from my iPhone using JamiiForums
Tabasamu la Ashura Juma hasogei🏃🏃🏃Nadhani hatukupata jibu zuri la pesa ya soda
Tungepata jibu kwnye ule uzi tungejua kias juma angebaki nacho
Balaa[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji23][emoji23][emoji23] Ashura NI noma
😂😂😂😂😂Na hapo ajajibebisha
Sent from my iPhone using JamiiForums
Juma ni mwepesi sana kuibiwa.
HahaahJuma ni mwepesi sana kuibiwa.