EL NINO //SAFINA YA NUHU UTURUKI

EL NINO //SAFINA YA NUHU UTURUKI

Machingafx

Member
Joined
Sep 25, 2026
Posts
87
Reaction score
92
Wana jamii forums....
Hii itakua ina maana gani?? Ivi juzi juzi tumeona kuna safina ya nuhu imeonekana uko nchini uturuki. Na serekali ya nchi hiyo imethibitisha kwamba ni kweli ni safina ya nuhu kutokana na vipimo vya wana sayansi vilivyofanyika. Na inasemekana. Wanaichimbua. Kwasababuipo chini ya mchanga imekaa hapo zaidi ya miaka 5000 mpaka sasa..

Na nakia pia kuna ukio wa EL NINO ambayo inataka kunyesha ingawa naona mpaka sasa bado hamna iyo mvua na selikali ya bongo ilitangaza itaanza mwezi wa 9 na ushapita. Je hii mvua ipo kweli??
Na je kugundulika kwa safina ya nuhu. Kunaweza kukawa na uhusiano wowote na EL NINO??
MAONI HAPA 👇👇👇👇 TUNAJADILI🙏🙏
 
Wana jamii forums....
Hii itakua ina maana gani?? Ivi juzi juzi tumeona kuna safina ya nuhu imeonekana uko nchini uturuki. Na serekali ya nchi hiyo imethibitisha kwamba ni kweli ni safina ya nuhu kutokana na vipimo vya wana sayansi vilivyofanyika. Na inasemekana. Wanaichimbua. Kwasababuipo chini ya mchanga imekaa hapo zaidi ya miaka 5000 mpaka sasa..

Na nakia pia kuna ukio wa EL NINO ambayo inataka kunyesha ingawa naona mpaka sasa bado hamna iyo mvua na selikali ya bongo ilitangaza itaanza mwezi wa 9 na ushapita. Je hii mvua ipo kweli??
Na je kugundulika kwa safina ya nuhu. Kunaweza kukawa na uhusiano wowote na EL NINO??
MAONI HAPA 👇👇👇👇 TUNAJADILI🙏🙏
Hakuna safina yoyote iliyoonekana, hakuna serikali iliyothibitisha chochote kuhusu hilo. Zaidi hakujawahi kuwa na safina ya Nuhu kabisa wala gharika ya dunia nzima, hizo ni myths tu za Wayahudi zilizokopwa kutoka Gilgamesh flood myths za Mesopotamia.
 
Hakuna safina yoyote iliyoonekana, hakuna serikali iliyothibitisha chochote kuhusu hilo. Zaidi hakujawahi kuwa na safina ya Nuhu kabisa wala gharika ya dunia nzima, hizo ni myths tu za Wayahudi zilizokopwa kutoka Gilgamesh flood myths za Mesopotamia.

Hii sasa ni hatari... na vipi kuhusu maandoko ya biblia??
 
Wana jamii forums....
Hii itakua ina maana gani?? Ivi juzi juzi tumeona kuna safina ya nuhu imeonekana uko nchini uturuki. Na serekali ya nchi hiyo imethibitisha kwamba ni kweli ni safina ya nuhu kutokana na vipimo vya wana sayansi vilivyofanyika. Na inasemekana. Wanaichimbua. Kwasababuipo chini ya mchanga imekaa hapo zaidi ya miaka 5000 mpaka sasa..

Na nakia pia kuna ukio wa EL NINO ambayo inataka kunyesha ingawa naona mpaka sasa bado hamna iyo mvua na selikali ya bongo ilitangaza itaanza mwezi wa 9 na ushapita. Je hii mvua ipo kweli??
Na je kugundulika kwa safina ya nuhu. Kunaweza kukawa na uhusiano wowote na EL NINO??
MAONI HAPA 👇👇👇👇 TUNAJADILI🙏🙏
Ko we dogo umejoin JF juzi tu na ukaona utuletee utafiti uliofanyika kijiweni kwenu na serikali ya Uturuki ya nyumbani kwenu kwamba mmegundua safina sio?

Ukaona haitoshi unataka kusema hiyo safina ndo inataka irudi iwabebe kisa el nino inayokuja?

Daah, nachoka Mie nachoka
 
Mchungaji aposto Psalm_23 mmepata Kijana anaetaka kubobea kwenye usabato Ila je haya ndo mambo mnayopaswa kumfunza kweli kwenye ulimwengu wa sasa?
 
Ko we dogo umejoin JF juzi tu na ukaona utuletee utafiti uliofanyika kijiweni kwenu na serikali ya Uturuki ya nyumbani kwenu kwamba mmegundua safina sio?

Ukaona haitoshi unataka kusema hiyo safina ndo inataka irudi iwabebe kisa el nino inayokuja?

Daah, nachoka Mie nachoka

Inawezekana....

Hii safina ya nuhu ikaja kutubeba nasisi kwenye hii EL nino..🫠🫠🫠😄😄
 
Wana jamii forums....
Hii itakua ina maana gani?? Ivi juzi juzi tumeona kuna safina ya nuhu imeonekana uko nchini uturuki. Na serekali ya nchi hiyo imethibitisha kwamba ni kweli ni safina ya nuhu kutokana na vipimo vya wana sayansi vilivyofanyika. Na inasemekana. Wanaichimbua. Kwasababuipo chini ya mchanga imekaa hapo zaidi ya miaka 5000 mpaka sasa..

Na nakia pia kuna ukio wa EL NINO ambayo inataka kunyesha ingawa naona mpaka sasa bado hamna iyo mvua na selikali ya bongo ilitangaza itaanza mwezi wa 9 na ushapita. Je hii mvua ipo kweli??
Na je kugundulika kwa safina ya nuhu. Kunaweza kukawa na uhusiano wowote na EL NINO??
MAONI HAPA 👇👇👇👇 TUNAJADILI🙏🙏
Mpaka ufikie level ya kuwa platnum member tutakuwa tumedanganywa sana humu.
 
Back
Top Bottom