Swali tata nililoshindwa kulipata jibu lake

Swali tata nililoshindwa kulipata jibu lake

Emok Jr
Nakusaidia kidooogo sana.
Soma hii hapa:
26 Mungu akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu, kwa sura yetu; wakatawale samaki wa baharini, na ndege wa angani, na ...

Lakini ukitaka kujua zaidi jifunze kupitia maandiko Soma Kitabu cha Mwanzo kuanzia sura ya 1 jibu mujarabu lipo hapo.

Utajua kwa nini upo hapo.
Thanks
 
Lengo kuu ni ili tumwabudu muaaji wetu ni kama wewe unavyonunua/tengeneza gari ilivlikusafirishe ndivyo muumba alivyofanya sisi hai ili tuntukuze na kumwabudu.
 
Madhara ya kuKosa malezi sahihi ya dini ungali mtoto.

Baada ya shetan kutupwa toka juu mbingun na jeshi lake ambalo lilikua ni theluth moja nzima ya malaika , mbingu zililiona hilo pengo, hivo Mungu akamuumba mwanadamu kwaajili ya kureplace ilo kundi la malaika walopote.....note ,, mwanadamu alivyoumbwa alikua hana dhambi km walivyo malaika wambinguni .

Hivyo km ilivyo kwa malaika , mwanandam aliumbwa kwanza kureplace idadi ya malaika ,pili aliumbwa kumuabudu Mungu ,ndio maana hakua hatoi jasho za kutafuta .

Mwisho,, Kitendo tu chakujiuliza ilo swali kinatosha tu kukukumbusha kua Uliumbwa Kwa mfano wa Mungu.
 
Ukipata jibu la kwamba, je Mungu yupo au hayupo ndiyo unaweza pata jibu la swali lako...


Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom