Swali: Matumizi ya condom kwako yapoje?

Swali: Matumizi ya condom kwako yapoje?

Ikoje nami niijaribu mkuu ?
Maana nilikuwaga napenda "Life guard"
Lakini siku hizi hazipatikani hivyo napigaga hivyo hivyo tu.!
Hizo hapo mkuu....
 

Attachments

  • 20180305_094209.jpg
    20180305_094209.jpg
    66.9 KB · Views: 50
Read between lines.

Mbali na kuwa tangazo,
Nimeona mstari mmoja tu unaohusu kuzuia kale kaharufu kabaya.

Matumizi ya condom yamegeuka sasa sio yale ya kuzuia STD.

Bali ni kuzuia kaharufu na kuongeza radha ya mapenzi kama inavyopigiwa promo.
Mimi natumiaga pale nnapomkamata Malaya huwa navaa life guard mbili ili nichelewe kumaliza ila nikishapiga game mpaka nikaridhika kuwa nimemkojoza zaidi ya mara 3 ndio navua kisha napiga kavu nusu SAA napiz.
 
Daaa mm huwa nikivaa tu ikifika kwenye shina la dushe, network inakata on the spot na haipandi tena otherwise nikaoshe na sabuni yale mafutamafuta yatoke. So kutokana na hili tatizo basi mm ni accapela tu. Na imenisababisha niwe na adabu na mwaminifu sana. Nikiwa na girlfriend ni huyo mmoja tu.si mke maana mke ninaye wa pamanent
Kosa la Mareham hakuvaa condom
 
Mimi natumiaga pale nnapomkamata Malaya huwa navaa life guard mbili ili nichelewe kumaliza ila nikishapiga game mpaka nikaridhika kuwa nimemkojoza zaidi ya mara 3 ndio navua kisha napiga kavu nusu SAA napiz.
Dah
Huyo demu au machine ya kusagia muwa?!
Ahahahaha
 
Vipele hongeza raha kwa mwanamke na piah humfanye apate orgasm mapema sana nadhan nikwasababu vipele vinagusa sehemu nyingi ktk vagina ambazo ni sensitive kwake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom