Swali la msingi kwa wapenzi. . . . . | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la msingi kwa wapenzi. . . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MagicM, Sep 21, 2012.

  1. M

    MagicM Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kwl mapenzi yalikuwepo, yapo na yataendelea kuwapo wapenz wapo wanaopendana kwa dhati na wanaodanganyana 2 ili siku ziende . . . . . . .

    Ila swali la msingi kwa wapenzi hawa ni. . . . . .
    Je tuko wangapi ? Na ukigundua mko zaidi ya mmoja utachukua hatua gani au na we UTATULIZANA. . ? ?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    si wameshafungua??
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukigundua mko wengi dawa ni kupima ili kujua kama umeshaunganishwa kwenye megawatt au la!!
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kama umeunganishwa kwenye gridi ya taifa inakuwa ni poa sana! hakuna mgao
     
Loading...