Swali la kizushi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la kizushi??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Konaball, Feb 1, 2010.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,538
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wanawake neno kaa vizuri lina maana mbili
    1-mchana ukimwabia kaa vizuri anabana mapaja
    2-usiku ukimwambia kaa vizuri anapanua mapaja. lipi ni sahihi? naomba jibu
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    jibu sahihi linategemea muda na mahali
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    MH!!! kamanda nina wasi wasi na unachotaka kumaanisha hapa kama ni cha kweli, jaribu kufafanua vizuri ama laa linaweza kuwa tusi kubwa sana hasa kwa mtu muhimu sana kt maisha yako (MAMA). Umefanya utafiti kweli? maana hujaweka mipaka ktk maelezo yako umesema wanawake including dada zako,mama yako na wengineo. Kw hiyo unataka kuniambia ukikaa na MAMA yako( akina mama mtaniwia radhi nawaheshimu sana) mchana akiambiwa kaa vizuri, anabana miguu, ukimwambia usiku ....?. Ingekuwa sahihi ungefafanua kwa kusema ukiwa na mpenzi wako wa kike ukimwambia akae vizuri mchana atabana miguu, usiku atachanu na sio usiku tuu kwani hayo mambo yanafanyika hata asubuhi au mchana ungesema mkiwa FARAGHA ukimwambia akae vizuri atachanua. WAsitiri basi MAMA na Dada zetu bana.
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kati ya majibu yako, nadhani ungeongeza na "nani" anaambiwa hivyo. Na je, sisi wanaume tunaambiwaje? Au tunaambiwa "karibu"?
     
Loading...