swali la kizushi kwa wana Tanga

swali la kizushi kwa wana Tanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Posts
15,321
Reaction score
10,140
Hivi kwa nini uingiapo Tanga kuna kibao cha "karibu Tanga" lakini ukigeuza hakuna cha kwaheri Tanga?
Babu Dc KOKUTONA Arabela kunani?
Arabela nisamehe bure......
 
Last edited by a moderator:
Mama yangu ana asili ya Tanga nami mambo mengi nimejifunza pale pale Makorora kwa bibi. jibu lako banana man ni hili, wanatanga ni wakarimu sana, wanataka ukifika usirudi tena ulipotoka. karibu TANGA bishanga.
 
Mama yangu ana asili ya Tanga nami mambo mengi nimejifunza pale pale Makorora kwa bibi. jibu lako banana man ni hili, wanatanga ni wakarimu sana, wanataka ukifika usirudi tena ulipotoka. karibu TANGA bishanga.

vavadua......mwaga siri ya mafanikio ya wadada wa Tanga pliz.
 
Kwa mwanaume utaandaliwa maji ya kuoga yenye iliki,utabebwa mgongoni mpaka bafuni,utavuliwa nguo ,na kusuguliwa mgongo na mabusu ya haja.mkimaliza kuoga unakuta chakula wali wa nazi tayari kwa maharage ya yenye tui la nazi na nyama ya mbuzi..
Je utahitaji bango la kwa heri hapo?


Ni wakarimu sana

Ukienda hawahitaji uondoke!!!!!!!!!!!
 
Na mie kule wananiita wau..karibu Tanga!
 
ukiendaa chichi...jmatano,utajua kwanini tanga machana hijabu...achia ijumaa na jmsi azaia chichi kula bia,afu malizia lacasa chika uchukue mamaaa,hawana garama....
 
Bishanga ushawahi koshwa na maji ya mdalasini weye?
 
Back
Top Bottom