[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]Namsubiri sana humu Yehodaya [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]Namsubiri sana humu Yehodaya [emoji23][emoji23][emoji23]
Amekuja kujibu ila si umeona majibu yake?????[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Sabas kaona Dr Mahera anazingua kaamua kujibu yeye😂😂😂😂. Sijui ana cheo gani pale tume ya uchaguziNaona unajichosha kumuuliza huyo mchovu Sabas tangu lini yeye akawa afisa wa tume hivi mbona wanajidharilisha sana kupoka mamlaka ya tume yaani anaropoka kama chizi akitegemea mabomu au risasi ziliwahi mushinda nguvu ya umma wakiamua mtu wanayemkingia kifua yaani magufuli hata kuku wa nchi hawamtaki so hana nguvu ya umma polisi wajihadhari na ujinga huo i am sure chadema watampa vipande vyake
Anatoka kanda pendwa,Tukumbushe na Kanda anayotoka kwa urahisi was rejea.
Waziri mkuu sio mgombea uraisi ni mjumbe wa kamati kuu aweza fanya kampeni popote kwa kofia yake ya uanachama na ujumbe wa kamati kuu .Hilo uliloandika linawahusu wagombea uraisi sio wapiga debe ambao sio wagombea kama mimi na MJUMBE wa kamati kuu Kassimu Majaliwa
mimi binafsi nafanya kampeni ya kuzunguka lakini ratiba ya mizunguko yangu ya nyumba kwa nyumba ya kumnadi Raisi sijapangiwa na tume
Mie nasubiri atumie nguvu kuzuia mikutano ya waziri mkuu ya kampeni ya uraisi ambayo haijapangiwa ratiba na Tume ya uchaguzi. Najua uwezo anao 😂😂Kamishna katumia nguvu nyingi kwenye Technologia ndio madhara yake sasa.View attachment 1584944
Hii spana si mchezo bwashee 😂😂Ni mwendo wa spana tuView attachment 1584954