Swali kwa wanawake

First Born

JF-Expert Member
Jul 11, 2011
5,319
2,000
Hivi nyie huwa hamridhiki msipodanganywa?

Lawama nyingi zinawaendea wanaume kuwa wanaongoza kwa kuwa waongo, especialy wakati wanapotongoza, utatamani umwone na pamba kali (wengine wanaazima), simu ya maana, gari zuri(bila kujua labda ni dereva wa boss flani) na maneno kibao kwmba ana miliki biashara fulani kubwa au anafanya kazi fulani ya maanaaaa!! Why?

Kwa nini mnatuweka katika mazingira magumu watoto wa wanawake wenzenu? Kwa nini isifike nikawa free tu kuja kumuapproach any girl no mater who am I? why money mbele, why?

Hamuoni kuwa this is the main reason inayowafanya mnaishia kulizwa na kuwaona wanaume wote watoto wa mama mmoja?
 

Asnam

JF-Expert Member
Jan 18, 2012
4,258
1,225
uonewe huruma na nani,jihurumie mwenyewe kwanza kwa kukimbilia kuvaa oversize.Wakilizwa wananyamaza maisha yanasonga hata wasiopenda pesa wanalizwa mbona.
 

First Born

JF-Expert Member
Jul 11, 2011
5,319
2,000
uonewe huruma na nani,jihurumie mwenyewe kwanza kwa kukimbilia kuvaa oversize.Wakilizwa wananyamaza maisha yanasonga hata wasiopenda pesa wanalizwa mbona.

Hakuna asiependa pesa we sema wapo wanaojua kupenda regardless ana pesa au hana!
 

Chiuja

Member
Aug 27, 2013
84
0
Wewe mtoa mada kama huna pesa kuwa muwazi acha kujipa mauspoon ambayo hauna mapenzi ya dhati hutoka moyoni!!
 

jembe afrika

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,407
2,000
Ngoja wanakuja wanamalizia kupewa dothi,si wamekula na kunywa sasa ni muda wa malipo...loading error...
 

bibi.com

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
1,154
1,225
Hivi nyie huwa hamridhiki msipodanganywa?

Lawama nyingi zinawaendea wanaume kuwa wanaongoza kwa kuwa waongo, especialy wakati wanapotongoza, utatamani umwone na pamba kali (wengine wanaazima), simu ya maana, gari zuri(bila kujua labda ni dereva wa boss flani) na maneno kibao kwmba ana miliki biashara fulani kubwa au anafanya kazi fulani ya maanaaaa!! Why?

Kwa nini mnatuweka katika mazingira magumu watoto wa wanawake wenzenu? Kwa nini isifike nikawa free tu kuja kumuapproach any girl no mater who am I? why money mbele, why?

Hamuoni kuwa this is the main reason inayowafanya mnaishia kulizwa na kuwaona wanaume wote watoto wa mama mmoja?

Ukimfuata msichana wa class yako wala hautasumbuka na kujionyesha.
 

Showme

JF-Expert Member
Apr 27, 2014
1,171
1,225
Ubahili mwisho makete...

Hivyohivyo Vaislay anataka mwanamke anaejua kuoga,anavaa vizuri then uwe bahili kwani ni shangazi yako huyo?huna hela jiunge CHAPUTA sio unalialia kuhusu hela, mwanaume mzima hujui kuhudumia.
 

First Born

JF-Expert Member
Jul 11, 2011
5,319
2,000
Hivyohivyo Vaislay anataka mwanamke anaejua kuoga,anavaa vizuri then uwe bahili kwani ni shangazi yako huyo?huna hela jiunge CHAPUTA sio unalialia kuhusu hela, mwanaume mzima hujui kuhudumia.

Kwa hyo wale wasio na uwezo hawana mapenzi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom